Kết quả Bóng đá hôm nay, đêm qua mới nhất được cập nhật liên tục đầy đủ và chi tiết nhất cho từng giải đấu có mặt tại trên trang kể cả trong nước hay thế giới. Hơn thế nữa https://linhtruongxanhtravel.com/ còn cung cấp các thông tin xoay quanh trước khi trận đấu bắt đầu như số bàn thắng được ghi của cầu thủ trong đội, lịch sử đối đầu, thứ hạng các đội bóng, cầu thủ xuất sắc, chủ chốt của đội, giúp người xem nắm bắt tình hình trận đấu một cách tốt nhất.

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
03/02
02/02
01/02
31/01
{{ title ? title : 'KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tuyến, tỷ số bđkq hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
00:30
Newcastle United
1-1
West Ham United
1-1
22:00
Brentford
3-0
Southampton
2-0
22:00
1 Manchester United
2-1
Crystal Palace
1-0
22:00
Brighton Hove Albion
1-0
Bournemouth AFC
0-0
22:00
Aston Villa
2-4
Leicester City
2-3
22:00
Wolves
3-0
Liverpool
2-0
19:30
Everton
1-0
Arsenal
0-0
Kết quả bóng đá Ligue 1
01:00
Troyes
1-3
Lyon
0-1
22:59
PSG
2-1
Toulouse
1-1
Kết quả bóng đá La Liga
00:30
Atletico Madrid
1-1
Getafe
0-0
22:15
Elche
3-1
Villarreal
2-1
20:00
1 RCD Espanyol
1-1
Osasuna 1
0-1
Kết quả bóng đá Serie A
00:00
AS Roma
2-0
Empoli
2-0
21:00
Cremonese
0-2
Lecce
0-0
Kết quả bóng đá Bundesliga
00:30
Monchengladbach
0-0
Schalke 04
0-0
21:30
Eintracht Frankfurt
3-0
Hertha Berlin
2-0
21:30
Borussia Dortmund
5-1
SC Freiburg 1
1-1
21:30
VfL Bochum
5-2
TSG Hoffenheim
3-0
21:30
Union Berlin
2-1
FSV Mainz 05
1-0
21:30
FC Koln
0-0
RB Leipzig
0-0
Kết quả bóng đá V-League
19:20
Hải Phòng FC
2-2
Becamex Bình Dương
0-1
17:00
Hoàng Anh Gia Lai
0-0
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
0-0
Kết quả bóng đá Úc
18:30
Perth Glory
2-2
Newcastle Jets
1-0
15:45
Adelaide United
2-1
Brisbane Roar
1-1
13:00
1 Sydney FC
3-2
Central Coast Mariners 1
1-2
13:00
Melbourne City
6-1
FC Macarthur
3-0
Kết quả bóng đá Thái Lan
19:00
Sukhothai
2-1
Muang Thong United
1-0
18:30
BG Pathum United
0-2
Buriram United
0-1
18:00
Chiangrai United
3-2
Prachuap Khiri Khan
1-2
Kết quả bóng đá FIFA Club World Cup
00:00
Seattle Sounders
0-1
Al Ahly SC
0-0
21:30
1 Wydad Casablanca
1-1
Al Hilal 1
0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-5],
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
02:00
Vancouver Whitecaps
1-1
Charlotte FC
0-0
00:00
Suduva
4-1
Garr and Ava
4-0
00:00
FK Riteriai
1-3
FK Panevezys
1-2
00:00
Jeunesse Junglinster
3-1
AS Hosingen
1-0
00:00
St. Patricks Athletic
2-0
Sligo Rovers
1-0
00:00
Stal Rzeszow
1-1
Stal Stalowa Wola
0-1
22:59
Marisca Miersch
2-2
Avenir Beggen
0-1
22:59
Shelbourne
2-1
Treaty United
0-1
22:59
Kremser
0-3
SKU Amstetten
0-0
22:30
Sonderjyske
0-2
Landskrona BoIS
0-0
22:00
1 Utsiktens BK
0-2
Orgryte
0-0
22:00
TSV Hartberg
2-2
USV St. Anna
2-0
22:00
Nordsjaelland
1-1
Sheriff Tiraspol
1-1
22:00
Haugesund
3-0
Vard Haugesund
1-0
22:00
UNA Strassen
0-1
Jeunesse Esch
0-0
21:50
Silkeborg
3-2
IFK Norrkoping FK
1-0
21:50
SSV Jahn Regensburg II
2-1
SpVgg Hankofen-Hailing
1-0
21:30
Kaiserslautern (Youth)
7-1
FC Kehlen
2-1
21:30
2 Dinamo Minsk
0-5
FC Gomel 1
0-2
21:30
Aasane (w)
3-0
Avaldsnes (w)
0-0
21:00
IFK Kalmar (w)
4-0
Ifo Bromolla IF (w)
3-0
21:00
FK MAS Taborsko
2-0
Marila Pribram
1-0
21:00
Blo Weiss Medernach
2-1
FC Bastendor
1-0
21:00
Sarajevo
2-1
FC Mynai
2-1
21:00
Norrby IF
1-2
Falkenberg
0-1
21:00
Gazovik Orenburg
1-1
CSKA Moscow
1-1
21:00
Arsenal Tula
2-0
FK Sloga Doboj
0-0
21:00
Vasteras SK FK
3-0
Brommapojkarna
2-0
21:00
SC Kalsdorf
2-1
Usv Mettersdorf
2-0
21:00
Baltyk Gdynia
2-2
Stolem Gniewino
1-0
21:00
Hammarby
3-5
Brann
1-2
21:00
Osters IF
2-1
Skovde AIK
0-1
20:30
Nurnberg (Youth)
1-1
TSG Hoffenheim (Youth)
0-0
20:30
MFK Skalica
2-2
Lisen
1-0
20:30
St.Polten
1-1
Team Wiener Linien
0-1
20:30
IFK Norrkoping DFK (w)
0-0
Djurgardens (w)
0-0
20:00
Kriens
2-1
Team Ticino U21
0-1
20:00
Bissingen
1-2
Freiberg
1-1
20:00
SV Waldhof Mannheim II
0-2
FK Pirmasens
0-2
20:00
FC 08 Hombrug
7-2
Hertha Wiesbach
5-1
20:00
VfB Eichstatt
3-0
ASV Neumarkt
1-0
20:00
Kickers Offenbach
2-0
FC Giessen
1-0
20:00
Viktoria Aschaffenburg
0-2
FSV Frankfurt
0-0
20:00
SV Heimstetten
3-1
TSV Schwaben Augsburg
3-1
20:00
Chrobry Glogow
3-1
Lech II Poznan
0-0
20:00
TSV Hartberg
0-3
Spartak Trnava
0-3
20:00
SG Barockstadt
1-2
FSV Mainz 05 (Youth)
0-1
20:00
IFK Varnamo
2-0
Trelleborgs FF
2-0
20:00
Ruch Chorzow
1-0
GKS Jastrzebie
0-0
20:00
Schweinfurt 05 FC
2-1
Wurzburger FV
0-0
20:00
Brondby IF (w)
5-0
Vaxjo BK (w)
3-0
20:00
Jerv
5-2
Flekkeroy IL
4-1
20:00
First Vienna (W)
9-0
SV Krottendorf (w)
5-0
20:00
KIF Orebro DUFF (w)
0-1
Linkopings (w)
0-0
20:00
Mjondalen IF
5-0
Grorud
3-0
20:00
Umea IK (w)
1-2
Pitea IF (w)
0-2
20:00
Kongsvinger
0-2
Fredrikstad
0-2
20:00
Wurzburger Kickers
1-2
Vfr Aalen
1-0
20:00
Wacker Burghausen
1-0
Te Cu Kukuh Atta Seip
0-0
20:00
SpVgg Weiden
0-8
DJK Vilzing
0-5
20:00
Red and White Koblenz
2-1
Swift Hesperange
1-1
20:00
Hessen Kassel
2-2
KSV Baunatal
0-0
20:00
ND Gorica
1-0
NK Aluminij
1-0
20:00
NK Dugopolje
0-1
HNK Vukovar 91
0-0
20:00
Banik Ostrava (w)
2-0
Spartak Trnava (w)
1-0
20:00
Sandvikens IF
2-2
Sandvikens AIK FK
1-0
20:00
Thisted FC (w)
5-1
AaB (w)
3-1
20:00
Moss
0-1
Skeid Oslo
0-0
20:00
FK Tikves Kavadarci
2-0
Detonit Plachkovica
0-0
19:45
AEL Larisa
1-0
Iraklis Larisas
0-0
19:30
FK Igman Konjic
6-1
FK Rudar Kakanj
3-1
19:30
Lokomotiv Vitebsk (w)
0-1
Dnepr Mogilev (w)
0-0
19:30
B93 Copenhagen
1-1
Hillerod Fodbold
1-1
19:30
FK Radnicki Novi Belgrad
0-0
Radomlje
0-0
19:30
Sport Podbrezova
3-2
FK Kosice
1-0
19:00
Vejle
0-0
Borac Banja Luka
0-0
19:00
Pardubice B
1-2
Zaglebie Lubin B
0-1
19:00
IK Brage
1-1
Orebro
0-1
19:00
Cherno More Varna
4-2
FC Dobrudzha
1-0
19:00
TSV Steinbach Haiger
5-0
FC Hanau 93
3-0
19:00
FK Zalgiris Vilnius
0-1
FK Velez Mostar
0-0
19:00
FK Teteks Tetovo
5-0
FC Vardar Skopje
0-0
19:00
Jonkopings Sodra IF
1-0
Helsingborg
0-0
19:00
Zlate Moravce
4-0
FC Artmedia Petrzalka
1-0
19:00
FK Osogovo
3-0
FK Sloga 1934 Vinica
2-0
19:00
Kjelsas
1-1
Ullensaker/Kisa IL
1-1
19:00
KFC Komarno
7-1
KFC Kalna nad Hronom
3-1
19:00
Resovia Rzeszow
2-1
Sileks
2-1
19:00
Decic Tuzi
0-1
Riga FC
0-1
19:00
Strommen
2-0
Lorenskog
2-0
19:00
FC Otelul Galati
0-0
KF Besa Doberdoll
0-0
19:00
Bijelo Brdo
4-1
NK Granicar Zupanja
1-1
19:00
Arka Gdynia
8-0
Gryf Wejherowo
0-0
19:00
Honefoss (w)
3-3
Lyn (w)
0-2
19:00
Pelister Bitola
1-3
Bregalnica Stip
1-1
19:00
Dinamo Minsk
2-1
Slavia Mozyr
1-0
19:00
FC Struga Trim Lum
3-0
CS Petrocub
1-0
19:00
Bryne
3-0
Sandnes Ulf
2-0
19:00
SV Frauental
1-2
SV Allerheiligen
0-2
19:00
Stabaek (w)
2-2
Ovrevoll Hosle(w)
1-1
19:00
MSK Zilina
3-0
MFK Karvina
1-0
18:20
KP Calisia Kalisz
4-0
Jarota Jarocin
2-0
18:00
CSKA 1948 Sofia
4-0
Spartak Pleven
1-0
18:00
First Wien 1894
2-0
Neusiedl
1-0
18:00
IMT Novi Beograd
5-3
FK Rad Beograd
2-1
18:00
Odra Opole
1-1
Polonia Bytom
1-0
18:00
Motor Lublin
1-1
Stal Rzeszow
1-0
18:00
Kauno Zalgiris
3-2
Hegelmann Litauen
2-0
18:00
Shelbourne
1-0
Bray Wanderers
1-0
18:00
Bronshoj
1-1
FA 2000
0-1
18:00
FC Ismaning
1-2
TSV Buchbach
0-1
18:00
GAIS
2-1
Varbergs BoIS FC
1-1
18:00
Sandecja Nowy Sacz
1-3
Garbarnia Krakow
1-1
18:00
Pogon Siedlce
3-1
Pogon Grodzisk Mazowiecki
1-1
18:00
Gornik Polkowice
4-2
Gawin Sleza Wroclaw
1-2
17:30
Dnepr Mogilev
2-0
FC Belshina Babruisk
2-0
17:30
HIK Hellerup
1-3
Vanlose
0-1
17:30
Skive IK
3-1
Holstebro BK
0-0
17:00
Brommapojkarna (w)
6-2
Gamla Upsala SK (w)
2-2
17:00
Mlada Boleslav B
1-1
Bohemians1905 B
1-1
17:00
Dukla Prague
1-1
Slovan Velvary
0-1
17:00
FK Graffin Vlasim
4-2
Benesov
2-2
17:00
Hutnik Krakow
3-0
Odra Wodzislaw Slaski 1
2-0
17:00
Kolding FC
3-1
Dalum
3-0
17:00
FC Timisoara
1-2
FC Zalau
0-2
17:00
Red Bull Salzburg
3-4
Grazer AK
0-2
17:00
Chrudim
0-3
Viktoria Zizkov
0-2
17:00
Vyskov
3-1
Unicov
2-1
17:00
Arka Gdynia
2-1
Radunia Stezyca
2-0
17:00
ND Beltinci
2-1
Bistrica
1-0
17:00
Viktoria Plzen B
1-1
SK Zapy
1-1
17:00
Jelgava
0-6
Rigas Futbola skola
0-5
17:00
KFUM Oslo
0-3
Sandefjord
0-1
17:00
Nordsjaelland
1-0
Metalist 1925 Kharkiv
1-0
17:00
Thisted FC
1-1
Hobro
0-1
17:00
NK Dubrava Zagreb
2-0
NK Zagorec Krapina
1-0
17:00
Vysocina jihlava
2-1
Slavia Prague B
1-1
17:00
FK Vitebsk
4-0
Naftan Novopolock
2-0
17:00
Domzale
3-2
Rukh Vynnyky 1
2-1
17:00
Energetik-BGU Minsk
1-0
BATE Borisov
0-0
17:00
Slutsksakhar Slutsk
1-2
Volna Pinsk
0-0
17:00
1 CSA Steaua Bucuresti
1-0
Metaloglobus
1-0
17:00
Gwarek Tarnowskie Gory
6-3
MKS Kluczbork
0-2
17:00
ACS Viitorul Simian
0-2
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
0-1
17:00
2 Dinamo Bucuresti
5-0
CS Blejoi
4-0
17:00
Ferencvarosi TC B
0-1
Beech Sigit
0-0
17:00
GKS Tychy
1-3
GKS Katowice
1-1
16:30
1 Sport Podbrezova
1-3
Tatran Presov
1-2
16:30
SK Slovan Varnsdorf
3-3
Teplice B
3-3
16:30
Blansko
1-4
TJ Start Brno
1-3
16:00
LSK Kvinner (w)
0-0
Roa (w)
0-0
16:00
Trinec
7-2
Frydek-Mistek
2-1
16:00
Botev Plovdiv
0-0
Botev Vratsa
0-0
16:00
Slovan Duslo Sala
1-1
Raca Bratislava
0-0
16:00
SC Weiz
2-1
TUS Heiligenkreuz
1-1
16:00
Hradec Kralove B
4-3
SK Vysoke Myto
1-1
16:00
Sigma Olomouc B
1-2
Slovan Rosice
1-0
16:00
Arsenal Dzyarzhynsk
1-4
Ostrowitz
1-0
16:00
Rochedale Rovers
1-2
Gold Coast United
0-2
16:00
SK Motorlet Praha
3-1
Cesky Brod
0-0
15:50
Metalurgistul Cugir
1-2
ACS Viitorul Selimbar
0-2
14:00
Moreton Bay United
2-0
Brisbane City
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh
22:00
Reading
2-2
Watford
0-1
22:00
Millwall
1-1
Sunderland A.F.C
0-0
22:00
Hull City
1-0
Cardiff City
0-0
22:00
Luton Town
1-0
Stoke City
1-0
22:00
Middlesbrough
3-0
Blackpool
1-0
22:00
Huddersfield Town
1-1
Queens Park Rangers (QPR)
1-1
22:00
Preston North End
1-2
Bristol City
0-2
22:00
Swansea City
3-4
Birmingham City
2-1
19:30
Rotherham United
0-0
Sheffield United
0-0
19:30
Norwich City
0-3
Burnley
0-1
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha
01:00
Benfica
3-0
Casa Pia AC
2-0
22:30
Santa Clara
2-2
Boavista FC
0-1
Kết quả bóng đá Hà Lan
02:00
FC Utrecht
1-0
SC Heerenveen
0-0
02:00
Emmen
2-2
Vitesse Arnhem
1-2
00:45
1 Volendam
1-1
AZ Alkmaar
0-0
Kết quả bóng đá Scotland
22:00
Aberdeen
3-1
Motherwell
1-0
22:00
Livingston
3-1
Kilmarnock
3-0
22:00
Glasgow Rangers
2-1
Ross County
1-0
22:00
1 Heart of Midlothian
3-1
Dundee United 1
0-1
22:00
Saint Mirren
0-1
Hibernian
0-0
Kết quả bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Grasshopper
1-0
Basel
0-0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Antalyaspor
1-0
Gazisehir Gaziantep 1
1-0
20:00
Sivasspor
1-0
Besiktas JK
1-0
17:30
Ankaragucu
0-2
Karagumruk
0-1
Kết quả bóng đá Croatia
23:30
Slaven Koprivnica
1-1
Dinamo Zagreb
1-1
21:00
NK Lokomotiva Zagreb
1-0
ZNK Osijek
1-0
Kết quả bóng đá Bỉ
00:15
KAS Eupen
1-1
Westerlo
0-1
00:15
Seraing United
2-1
Oud Heverlee
1-1
22:00
Cercle Brugge
1-1
Standard Liege
0-0
Kết quả bóng đá Romania
01:00
Rapid Bucuresti
4-1
FC Voluntari
2-0
19:30
Hermannstadt
1-1
Arges
1-1
Kết quả bóng đá UAE
23:15
Banni Yas
0-4
Al-Sharjah
0-1
20:30
Ajman
4-1
Al Nasr Dubai
4-1
20:30
Al Ahli(UAE)
5-1
Dibba Al-Fujairah
2-0
Kết quả bóng đá Bolivia
02:00
1 Libertad Gran Mamore FC
3-2
Vaca Diez
1-0
Kết quả bóng đá Ba Lan
02:00
Zaglebie Lubin
1-2
Legia Warszawa
0-1
23:30
Gornik Zabrze
1-1
Lechia Gdansk
1-0
21:00
Rakow Czestochowa
1-0
Piast Gliwice
1-0
Kết quả bóng đá Hungary
01:30
Fehervar Videoton
1-1
Debrecin VSC
0-1
22:59
Budapest Honved
1-1
Varda SE
0-0
20:30
Paksi SE Honlapja
0-0
Kecskemeti TE
0-0
Kết quả bóng đá Hy Lạp
00:00
Ionikos
1-0
Aris Thessaloniki
0-0
22:00
OFI Crete
0-0
Pas Giannina 1
0-0
Kết quả bóng đá Ấn Độ
15:30
Sreenidi Deccan
3-0
Churchill Brothers
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ý
22:15
Como
0-2
Frosinone
0-2
20:00
Cittadella
3-0
Ascoli
1-0
20:00
Cosenza Calcio 1914
0-0
Ternana
0-0
20:00
Pisa
0-1
SudTirol
0-1
20:00
1 Benevento
1-2
Venezia
1-1
20:00
Perugia
4-0
Brescia 1
1-0
20:00
Spal
3-4
Bari
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
00:30
Tenerife
1-0
Albacete
1-0
22:15
1 Leganes
1-0
Sporting Gijon 1
1-0
22:15
SD Huesca
1-0
Mirandes
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
22:30
Nacional da Madeira
3-1
SCU Torreense
1-1
22:30
Porto B
1-2
Belenenses
1-1
21:00
Moreirense
1-0
Viseu
1-0
18:00
Oliveirense
2-2
Vilafranquense
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Pháp
21:00
Saint Etienne
3-2
Annecy
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức
19:00
Jahn Regensburg
1-3
Arminia Bielefeld
1-1
19:00
Kaiserslautern
2-1
Holstein Kiel
1-1
19:00
Eintracht Braunschweig
2-0
Heidenheimer
0-0
Kết quả bóng đá Peru
01:00
Atletico Grau
3-0
FBC Melgar
0-0
Kết quả bóng đá Qatar
22:59
Al Duhail
2-1
Al-Ahli Doha
2-0
22:59
Al Rayyan
0-3
Al-Arabi SC
0-1
20:35
Al-Wakra
0-4
Al-Garrafa
0-1
20:35
Al-Sadd
2-0
Umm Salal 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Leyton Orient
1-0
AFC Wimbledon
0-0
22:00
Salford City
2-1
Rochdale
1-0
22:00
Doncaster Rovers
0-1
Hartlepool United
0-0
22:00
Bradford City
1-1
Mansfield Town
1-0
22:00
1 Northampton Town
0-0
Walsall
0-0
22:00
Crewe Alexandra
0-3
Grimsby Town
0-2
22:00
Stockport County
3-2
Tranmere Rovers
2-1
22:00
Colchester United
1-1
Barrow
0-0
22:00
Carlisle United
0-1
Harrogate Town
0-0
22:00
Gillingham
1-0
Crawley Town
0-0
22:00
Sutton United
0-0
Stevenage Borough
0-0
19:45
Newport County
2-1
Swindon Town 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
Dynamo Dresden
7-1
Hallescher FC
3-0
20:00
1 Saarbrucken
0-4
SV Elversberg
0-3
20:00
Ingolstadt
1-2
Borussia Dortmund (Youth)
0-2
20:00
Zwickau
1-1
SV Meppen
0-1
20:00
SV Wehen Wiesbaden
1-1
Viktoria koln 1
0-0
20:00
VfL Osnabruck
3-1
Erzgebirge Aue
1-1
Kết quả bóng đá Serbia
00:00
FK Spartak Zlatibor Voda
1-3
Cukaricki Stankom
0-1
22:10
Crvena Zvezda
1-1
Vojvodina Novi Sad
1-1
20:00
Radnicki Nis
2-1
Mladost Lucani
0-1
19:00
Radnicki 1923 Kragujevac
0-1
FK Vozdovac Beograd
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Scotland
22:00
Inverness
2-2
Greenock Morton
0-1
22:00
1 Partick Thistle
0-1
Cove Rangers
0-1
22:00
Arbroath
1-2
Raith Rovers
1-0
22:00
Hamilton Academical
1-1
Dundee
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Caykur Rizespor
5-1
Yeni Malatyaspor
2-0
20:00
Boluspor
1-3
Pendikspor
1-1
17:30
Erzurum BB
1-2
Tuzlaspor
1-2
17:30
Bandirmaspor
1-4
Denizlispor
0-0
Kết quả bóng đá Uruguay
19:45
1 Racing Club Montevideo
0-2
Boston River
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Kiang West FC
1-1
BK Milan
0-1
Kết quả bóng đá Finland Ykkoscup
20:15
Jyvaskyla JK
0-3
Jaro
0-0
20:15
JaPS
5-2
Gnistan Helsinki
0-2
20:00
Ekenas IF Fotboll
3-1
KaPa
1-0
19:00
SalPa
2-0
TPS Turku
2-0
17:00
MP MIKELI
0-2
HIFK
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 1 Nữ Síp
16:00
Apollon Limassol LFC (w)
6-0
Aris Limassol (w)
3-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Albania
19:00
Luzi 2008
0-2
Flamurtari
0-1
Kết quả bóng đá Tanzania
00:30
Dodoma Jiji FC
2-1
Azam 1
2-0
22:30
Young Africans
2-0
Namungo FC
1-0
Kết quả bóng đá Zanzibar Premier League
23:10
Zimamoto SC
3-1
Taifa Jang ombe
0-0
20:10
Malindi
0-1
Kundemba FC
0-1
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Indonesia
16:00
Persik Kediri
1-2
PSIS Semarang
1-1
15:30
1 Arema FC
0-1
PSM Makassar 1
0-0
Kết quả bóng đá hạng 5 Bắc Anh
22:00
Buxton FC
1-0
Kings Lynn 2
1-0
22:00
Banbury United
0-3
Kettering Town
0-0
22:00
Peterborough Sports
2-0
Brackley Town
0-0
22:00
Alfreton Town
3-1
Boston United
2-1
22:00
1 Leamington
0-1
Blyth Spartans
0-1
22:00
AFC Fylde
3-1
Curzon Ashton FC
2-1
22:00
Kidderminster Harriers
0-1
Scarborough
0-0
22:00
Gloucester City
5-1
Bradford Park Avenue
2-1
22:00
1 Farsley Celtic
1-0
Hereford United
1-0
22:00
Darlington
3-1
AFC Telford United 1
1-1
22:00
Chorley FC
1-2
Southport FC
1-0
22:00
Chester FC
1-2
Spennymoor Town
0-1
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00
Etimesgut Belediye Spor
1-1
Balikesirspor
1-0
18:00
Menemen Belediye Spor
3-0
Bayburt Ozel Idare
2-0
18:00
Diyarbakirspor
0-0
Fethiyespor
0-0
18:00
Isparta 32 Spor
6-1
Tarsus Idman Yurdu
4-1
18:00
1 Ankarademirspor
2-0
Bukaspor
1-0
18:00
Duzcespor
0-2
Inegolspor
0-1
18:00
Zonguldak
1-0
Kirklarelispor
0-0
18:00
Bursaspor
0-3
Corum Belediyespor
0-0
18:00
Belediye Vanspor
1-0
Adiyamanspor
0-0
18:00
Utkoi
2-1
Ankaraspor FK
1-1
18:00
Kocaelispor
2-1
Sariyer
2-0
18:00
Afjet Afyonspor
1-1
Batman Petrolspor
1-0
18:00
1 Kirsehir Koyhizmetleri
1-1
Serik Belediyespor
0-1
18:00
Kastamonuspor
0-1
Usakspor
0-1
18:00
Bursa Niluferspor AS
4-2
Pazarspor
3-1
18:00
Iskenderun FK
1-0
Hekimoglu Trabzon
1-0
17:00
Somaspor
1-1
Amedspor
0-0
Kết quả bóng đá Ryman League
22:00
Carshalton Athletic FC
0-2
Canvey Island
0-1
22:00
Bognor Regis Town
4-2
Brightlingsea Regent
1-2
22:00
Bishop's Stortford
3-0
Corinthian Casuals
1-0
22:00
Billericay Town
0-4
Enfield Town
0-1
22:00
Wingate Finchley
1-0
Cray Wanderers
1-0
22:00
Aveley
2-0
Bowers Pitsea
0-0
22:00
Potters Bar Town
2-2
Haringey Borough
1-1
22:00
lewes
3-0
Kingstonian
1-0
22:00
Hastings United
0-0
Margate
0-0
22:00
Folkestone
1-2
Hornchurch
1-1
Kết quả bóng đá Rwanda
20:00
Rutsiro FC
1-1
Mukura Victory Sports
1-1
20:00
Sunrise Rwamagana
0-1
APR FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
18:00
Sile Yildizspor
1-0
Karsiyaka
0-0
18:00
Orduspor
2-0
Turgutluspor
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Township Rollers
2-0
Holy Ghost SC
1-0
Kết quả bóng đá Portugal Liga 3
00:00
FC Felgueiras
2-1
CF Canelas 2010
0-0
22:00
Vitoria Guimaraes B
1-3
S. Joao Ver
0-2
22:00
Montalegre
1-2
Varzim
1-1
22:00
1 GD Fontinhas
0-1
Real Sport Clube
0-1
22:00
1 Fafe
1-4
Sporting Braga II
0-1
18:00
Mokala Pancheners
1-2
Alverca
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 1 Mineiro Brazil
02:00
1 Democrata SL/MG
0-1
Villa Nova-MG
0-0
Kết quả bóng đá U19 Algeria
15:50
ASO Chlef U19
2-1
WA Boufarik U19
2-0
15:40
MC El Eulma U19
1-0
AB Chelghoum Laid U19
1-0
15:40
CA Batna U19
3-2
NRB Teleghma U19
0-1
15:30
GC Mascara U19
1-2
JSM Tiaret U19
0-1
15:25
MC Oran U19
1-1
MC Saida U19
1-0
15:20
ES Setif U19
2-2
RC Kouba U19 1
1-0
15:20
CS Constantine U19
1-1
MO Constantine U19
0-0
15:20
JS Kabylie U19
6-0
MCB Oued Sly U19
4-0
15:10
JSM Skikda U19
3-2
AS Ain M'lila U19
1-0
15:10
JS Saoura U19
3-1
ASM Oran U19 1
1-0
15:10
USM El Harrach U19
2-1
ES Ben Aknoun U19
1-1
Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Bujumbura City
1-1
Fc Tigre Noir
0-0
Kết quả bóng đá hạng 5 Anh
00:20
Altrincham
1-2
Wrexham
0-0
22:00
1 Oldham Athletic
0-1
Halifax Town
0-0
22:00
Eastleigh
1-0
Woking
0-0
22:00
Bromley
1-1
Maidenhead United
0-0
22:00
Boreham Wood
1-0
Chesterfield
0-0
22:00
Yeovil Town
2-2
Maidstone United
0-1
22:00
Wealdstone FC
1-0
Dagenham Redbridge
1-0
22:00
Aldershot Town
2-0
Dorking
1-0
22:00
Torquay United
1-2
Notts County 1
1-1
22:00
Southend United
2-0
York City
0-0
22:00
Solihull Moors
0-2
Gateshead
0-1
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Paulista
02:00
Guarani SP
0-1
Bragantino
0-0
02:00
Ferroviaria SP
0-1
Sao Bernardo
0-0
01:30
Sao Bento
1-1
Mirassol 1
0-1
Kết quả bóng đá Netherlands U21 League (cup)
20:45
NAC U21
2-0
PEC Zwolle U21
0-0
Kết quả bóng đá The lowlands Scotland
22:00
Edinburgh University FC
0-5
Cowdenbeath
0-1
22:00
Gretna
0-2
Hearts U21 1
0-2
Kết quả bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh
19:30
Aston Villa (w)
1-1
Brighton H.A. (w)
1-0
18:30
Leicester City (w)
0-2
Manchester City (w)
0-0
Kết quả bóng đá Nghiệp dư pháp
01:00
Olympique Ales
2-0
Jura Sud Foot
0-0
00:30
Yzeure AS
3-0
Angers II
1-0
00:30
Vannes
2-2
Voltigeurs Chateaubriant
1-1
00:00
ES Wasquehal
1-3
St. Maur Lusi
1-1
00:00
1 Toulon
2-1
Sete FC
1-0
00:00
Vierzon
2-1
Stade Bordelais
0-1
00:00
Fleury Merogis U.S.
3-1
Haguenau
2-0
00:00
Saint-Priest
2-0
Aubagne
1-0
00:00
Trelissac
0-0
Andrezieux
0-0
00:00
Marignane Gignac
1-0
Frejus St-Raphael
1-0
00:00
Creteil
3-0
Metz B
1-0
00:00
Louhans-Cuiseaux
1-1
Auxerre B
0-1
00:00
GRACES
2-2
Hyeres
1-0
00:00
Granville
1-1
Poissy As
1-0
00:00
Saumur OL
0-3
Lorient B
0-0
00:00
Maccabi Paris
1-0
St Pryve St Hilaire
0-0
00:00
Chartres FC
2-3
Caen II
1-1
00:00
Blois
0-2
FC Rouen
0-1
00:00
Besancon
1-0
ASM Belfortaine
1-0
00:00
Beauvais
3-2
Guingamp B
0-1
22:59
Colmar
1-1
Sainte Genevieve Sports
1-1
22:59
GOAL FC
0-0
Angouleme 1
0-0
22:00
Lyonnais II
0-3
Lyon Duchere
0-1
22:00
Rennes II
1-0
Saint Malo
0-0
22:00
CHAMALIERES
1-2
FC Nantes B
1-1
21:00
Racing Club de France
1-1
Chambly FC
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
15:00
St George City FA
3-4
Rockdale City Suns
2-3
13:30
Spirit FC
2-0
Bulls Academy
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Columbia
02:00
1 Deportivo Pereira (w)
2-2
Independiente Medellin (w)
1-1
Kết quả bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
02:00
KSC City Pirates
2-4
KFC Turnhout
2-1
02:00
K.RC.Mechelen
2-2
Berchem Sport 1
1-1
Kết quả bóng đá U20 NSW
15:40
GHFA Spirit FC U20
1-3
Northbridge FC Bulls U20
1-0
13:00
St George City FA U20
0-2
Rockdale City Suns U20
0-2
13:00
Inter Lions U20
1-1
Rydalmere Lions FCU20
0-0
13:00
Bankstown City Lions U20
1-1
Hills United U20
1-0
Kết quả bóng đá Hạng B giải trẻ Y
21:00
Venezia F.C. Youth
1-0
Alessandria Youth
0-0
20:30
Viterbese Castrense Youth
1-2
Perugia Youth
0-2
20:30
Brescia U20
0-5
Spal U19
0-2
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
2-0
Padova U19
1-0
20:30
Vicenza U20
1-0
FeralpiSalo Youth 1
0-0
20:30
Parma U20
1-1
US Cremonese U20
1-0
20:30
Reggiana U20
1-1
Cittadella U20
0-1
20:00
Genoa Youth
6-0
AlbinoLeffe Youth
3-0
20:00
Ascoli Youth
1-1
Benevento (Youth)
1-1
17:30
Monopoli Youth
0-1
Lazio U20 1
0-0
17:30
Virtus Entella U20
4-3
Pescara Youth
1-1
17:00
Sha LAN U19
1-1
Spezia U20
0-0
17:00
Pisa U19
0-0
Crotone U19
0-0
17:00
1 Ternana u20
2-2
Cosenza Calcio Youth 1
0-2
17:00
Pordenone Youth
2-2
Como U20
2-0
16:30
Reggina U19
1-0
Imolese Calcio Youth 1
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malta
22:15
Sirens
1-2
Mosta FC
1-1
22:15
Pieta Hotspurs
0-6
Gzira United
0-2
20:00
Gudja United
3-0
Santa Lucia
0-0
20:00
Floriana F.C.
0-1
Hamrun Spartans
0-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Kenya
19:15
FC Talanta
0-1
Bandari
0-1
19:00
Gor Mahia
1-0
Nairobi Star City
0-0
19:00
Wazito FC
0-1
Sofapaka FC
0-1
19:00
Tusker
1-1
Kariobangi Sharks
0-0
19:00
Kakamega Homeboyz
0-1
Posta Rangers
0-1
17:00
KCB SC
2-1
Mathare United
1-1
Kết quả bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Cruz Azul (w)
1-1
Unam Pumas (w)
0-0
Kết quả bóng đá Paulista C Brazil
02:00
Bragantino B
4-3
Marilia Ac
2-2
02:00
Audax Sao Paulo
1-0
Matonense SP
0-0
01:00
EC Sao Bernardo/SP
2-1
Desportivo Brasil SP
1-0
01:00
Capie Warrero
1-1
Gremio Prudente
0-0
01:00
Rio Preto SP
2-1
Bandeirante
0-1
Kết quả bóng đá Mexico U20
00:00
Santos Laguna U20
0-1
Club America U20
0-1
22:00
CDSyC Cruz Azul U20
1-0
Tigres UANL U20
0-0
22:00
Leon U20
3-2
Pachuca U20
1-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:30
Guarany CE
1-0
Crateus
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Mauritanie
22:59
Star Arafat
1-1
AS Pompier
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
22:00
Ballinamallard United
1-0
Warrenpoint Town
0-0
22:00
Dundela
1-1
Dergview FC
1-0
Kết quả bóng đá Oman
22:59
Al Oruba Sur
0-1
Al-Nasr(OMA)
0-0
22:15
1 Al-Seeb
0-0
Al-Msnaa
0-0
20:15
Al-Nahda Muscat
1-0
Oman Club
1-0
Kết quả bóng đá Hạng C Israel
01:00
Hapoel Ironi Karmiel
0-0
Beitar Nahariya
0-0
00:30
Hapoel Ihud Bnei Gat
0-4
Maccabi Ahi Iksal
0-2
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Tamale City
3-0
Kotoku Royals FC
1-0
Kết quả bóng đá Trẻ Israel
01:00
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
3-1
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
2-0
22:59
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
3-1
Hapoel Marmorek U19
1-0
17:40
Hapoel Umm al-Fahm U19
3-3
Hapoel Akko U19
1-1
16:00
Hapoel Kfar Saba U19
8-1
Tzeirey Kafr Kana U19
2-1
16:00
Hapoel Herzliya U19
3-1
Maccabi Achi Nazareth U19 2
1-1
16:00
Ironi Nesher U19
1-0
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
1-0
16:00
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
3-0
Sectzya Nes Ziona U19
3-0
15:50
Gadna Tel Aviv U19
2-1
Maccabi Yaffo Kabilio U19
1-0
15:50
Hapoel Hod Hasharon U19
1-1
Maccabi Herzliya U19
0-1
14:00
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
0-1
Ashdod Rafi Elbaz U19
0-0
Kết quả bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Bendel Insurance
0-0
Gombe United
0-0
22:00
Akwa Starlets
2-4
Abia Warriors
0-1
Kết quả bóng đá Kenya Super League
19:20
Darajani Gogo
0-0
Naivas FC
0-0
19:10
MCF FC
2-2
Mwatate United
1-0
19:00
Gusii FC
1-0
Coastal Heroes 1
0-0
19:00
Kajiado
0-1
Mombasa Elite
0-0
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Síp
20:00
Olympiakos Nicosia FC
1-2
E.N.Paralimniou
1-0
20:00
Karmiotissa Polemidion
1-3
AEK Larnaca
1-1
Kết quả bóng đá Morocco League Women
18:00
FUS Rabat (W)
4-0
AJN Larache (W)
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
00:45
Etoile Filante Ouagadougou
0-1
Vitesse Delft
0-0
22:30
AS Police Ouagadougou
0-0
Royal FC 1
0-0
Kết quả bóng đá U20 Costa Rica
02:00
Saprissa de Corazon U20
2-1
Herediano U20
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Costa Rica
02:00
Puerto Golfito
1-1
Jicaral
1-1
Kết quả bóng đá Vô địch Alagoas Brazil
02:00
Cruzeiro Arapiraca
1-2
Coruripe Al
0-1
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
01:00
CF Talavera de la Reina
3-0
Algeciras
1-0
01:00
Deportivo La Coruna
1-0
Merida AD
0-0
01:00
Real Murcia
1-1
Real Sociedad B
0-0
01:00
UE Cornella
4-3
Barcelona B
2-3
22:59
Real Union Irun
2-2
CF Intercity
1-0
22:59
1 Real Balompedica Linense
2-3
CD Linares Deportivo
0-2
Kết quả bóng đá Hạng C Greece
20:00
Aris Petroupolis
1-1
AO Tympakiou
0-0
20:00
Olympiakos Volou
1-0
Makedonikos Foufas
0-0
20:00
AO Giouchtas
2-0
Agios Nikolaos
0-0
20:00
Thyella Diastavroseos
3-1
AE Moschatou
1-0
20:00
Marko
1-0
Almyros Gaziou
0-0
20:00
Posidonas Neas Michanionas
1-0
AO Kavala
0-0
20:00
Rodos FC
3-0
Pangitheatikos
2-0
20:00
Orfeas Xanthis
1-1
Doxa Dramas
0-1
20:00
1 Agia Paraskevi
0-1
Fostiras
0-1
20:00
Megas Alexandros Orfaniou
0-2
Agrotikos Asteras
0-1
20:00
Poros
0-0
Ethnikos OFPF
0-0
19:50
AE Lefkimmis
2-4
Tilikratis
0-1
19:30
APS Patrai
1-1
Ialysos
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
00:30
CD Union Sur Yaiza
3-1
Arucas CF
0-0
00:30
Yague CF
2-2
Haro Deportivo
2-2
00:30
Comillas
0-1
CA River Ebro
0-0
00:00
Estrella CF
2-0
UD Gran Tarajal ST
0-0
22:59
1 Jove Espanol
0-2
Torrent C.F
0-0
22:59
Acero
1-3
Silla CF 1
1-1
22:59
1 CD Basconia
0-1
Barakaldo CF
0-0
22:59
Leioa
2-1
CD Padura
0-0
22:59
UD Torre del Mar
2-0
Malaga City
1-0
22:59
CD Lagun Onak
0-1
Urduliz FT
0-0
22:59
Villarrubia CF
1-1
CD Marchamalo
0-1
22:59
Atletico Albericia
2-2
U.M. Escobedo
1-1
22:59
1 CD Tarancon
1-1
CD Illescas
1-0
22:30
CD Villacanas
0-1
UB Conquense
0-0
22:30
Andratks
4-0
UD Poblense
3-0
22:30
Aurrera Ondarroa
0-0
Anaitasuna
0-0
22:30
Casalarreina
0-1
CD Agoncillo
0-0
22:30
UD Rayo Ibense
4-0
Hercules II 1
2-0
22:30
CD Beti Onak
0-0
Valle de Egues
0-0
22:30
UP Plasencia
4-1
CD Don Alvaro
2-0
22:30
Pasaia KE
1-1
Aurrera de Vitoria
0-0
22:30
Inter Manacor
0-0
Santanyi
0-0
22:30
Constancia
2-0
PE Sant Jordi
1-0
22:15
UC Cartes
2-1
Samanod 1
1-1
22:15
Conil CF
3-0
Ceuta B
0-0
22:15
Deportivo La Coruna B
3-0
CD Estradense
2-0
22:00
1 Patacona
1-2
Atzeneta UE
0-0
22:00
CD Robres
2-0
Epila CF
2-0
22:00
CD Oberena
0-1
CD Cortes
0-0
22:00
CD Huarte
1-2
CD Subiza
1-2
22:00
CD Ardoi Draw
1-2
Lagunak
0-2
22:00
CE Mercadal
0-0
CD Manacor
0-0
22:00
Llosetense
1-1
UD Collerense 1
1-1
21:30
CD Vitoria(SPA)
2-2
SD Deusto
1-1
19:30
UD Tamaraceite
1-0
CD Santa Ursula 1
1-0
19:00
Panaderia Pulido
3-0
UD Ibarra
1-0
18:00
UCAM Murcia CF B
0-2
Deportiva Minera
0-1
Kết quả bóng đá Vô địch Australian Welsh
15:30
Hake Ya Dong in Sydney City
2-0
Canterbury Bankstown FC
0-0
15:30
Bankstown City Lions
3-3
Hills Brumbies
2-3
15:00
1 St George Saints
1-2
Macarthur Rams
0-1
15:00
1 Northern Tigers
0-1
Blacktown Spartans
0-1
15:00
1 Dunbar Rovers FC
0-1
SD Raiders FC
0-1
15:00
Inter Lions
6-1
Rydalmere Lions FC
3-0
13:00
Central Coast United FC
1-1
Mounties Wanderers
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Đại Tây Dương
00:00
FC Copenhagen
4-1
Elfsborg
1-0
Kết quả bóng đá Wales FAW nam
21:00
Colwyn Bay
4-2
Llanidloes Town
3-2
21:00
Taffs Well
0-2
Goytre Utd
0-2
Kết quả bóng đá U19 Na uy
19:30
Valerenga U19
3-2
Stromsgodset U19
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
22:59
Real Valladol B
5-4
Polvorin
4-1
22:59
AD San Juan
1-1
CA Cirbonero
1-0
22:30
UD Mutilve
3-0
SD Beasain
1-0
22:30
Burgos Promesas
1-2
Real Oviedo B
0-1
22:15
CD Diocesano
3-4
CD Artistico Navalcarnero
3-0
Kết quả bóng đá Namibia
19:00
Black Africa FC
0-1
Okahandja United FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
AE Zakakiou
0-0
PO Ahironas-Onisilos
0-0
19:30
PAEEK
0-0
Xylotympou
0-0
19:30
1 Omonia Aradippou
0-1
Peyia 2014
0-0
Kết quả bóng đá Paulista B Brazil
02:00
Comercial-SP
0-1
Taubate
0-0
01:00
Sao Caetano
2-2
Monte Azul SP
1-2
01:00
Primavera
0-1
Rio Claro
0-0
21:00
XV de Piracicaba
0-1
Gremio Novorizontin
0-1
Kết quả bóng đá U19 Pháp
20:30
AuxerreU19
2-0
Torcy U.S U19
0-0
20:30
Le Mans U19
2-1
Laval U19
1-1
20:30
U19 PSG
1-2
Le Havre U19
1-1
20:30
1 Nantes U19
3-3
Brest Stade U19
2-1
17:30
La Roche VF U19
1-3
Rennes U19
1-1
Kết quả bóng đá U19 Hy Lạp
20:00
Panathinaikos U19
2-0
PAS Lamia U19
1-0
18:00
Atromitos U19
0-1
AEK Athens U19
0-1
17:00
Panaitolikos U19
1-0
Asteras Tripolis U19
0-0
15:40
Ionikos U19
1-2
Aris Thessaloniki U19
1-1
Kết quả bóng đá Mùa đông Estonia
22:59
Paide Linnameeskond B
0-1
Tallinna FC Levadia B
0-0
21:00
Harju JK Laagri
0-1
Tallinna JK Legion
0-1
20:00
Viljandi Tulevik
5-1
Parnu JK 1
3-0
19:00
FC Kuressaare
1-1
Nomme JK Kalju
0-1
18:30
Laanemaa Haapsalu
2-2
FC Kuressaare II
0-0
17:00
Viimsi MRJK
1-1
JK Tallinna Kalev
1-0
15:00
Flora Tallinn II
2-1
Tallinna FC Ararat TTU
2-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
17:00
FK Kapaz Ganca
1-1
Qarabag
0-1
Kết quả bóng đá Vô địch Tocantinense Brazil
02:00
Gurupi
0-2
Tocantinopolis
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan
20:00
Honka Espoo
1-1
KTP Kotka
0-0
20:00
KuPs
0-1
AC Oulu
0-0
19:45
SJK Seinajoen
3-2
Vaasa VPS
1-1
19:45
FC Haka
1-0
Ilves Tampere
0-0
19:00
Inter Turku
1-0
IFK Mariehamn
0-0
Kết quả bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
01:10
Marumo Gallants FC
2-0
Sekhukhune United
1-0
22:30
Supersport United
2-0
Cape Town City
1-0
20:30
Chippa United
1-2
Stellenbosch FC
0-1
20:30
Orlando Pirates
0-1
Mamelodi Sundowns
0-1
20:30
Lamontville Golden Arrows
1-2
Royal AM
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập
20:00
Shoban Moslemen Qena
2-1
Fayoum
0-0
20:00
El Hammam
1-0
Sporting Alexandria
0-0
20:00
Kima Aswan
1-1
Al Madina Al Monawara SC
0-0
20:00
ZED FC
2-0
Al Nasr Cairo
0-0
Kết quả bóng đá Italia Primavera
21:00
1 Udinese U20
2-2
Atalanta U20
1-1
21:00
Sassuolo U20
2-0
AC Milan U20
1-0
20:30
Empoli U20
3-0
Torino U20
1-0
19:00
Inter Milan U20
4-0
Napoli Youth
3-0
19:00
1 Cagliari U19
1-1
Frosinone U20
1-1
17:00
Lecce U20
1-0
Verona U20
1-0
Kết quả bóng đá SE Brazil
02:00
Confianca SE
2-0
Estanciano SE 1
0-0
01:10
Lagarto
4-1
Dorense SE
2-1
Kết quả bóng đá Bắc Anh
22:00
Liversedge
1-3
Belper Town
0-1
22:00
Hyde F.C.
0-1
Warrington Rylands
0-1
22:00
Gainsborough Trinity
0-1
Whitby Town
0-0
22:00
Bamber Bridge
1-1
Stalybridge Celtic
0-0
22:00
1 Warrington Town AFC
2-0
Stafford Rangers
0-0
22:00
Ashton United
1-0
Morpeth Town
1-0
22:00
South Shields
2-0
Lancaster City
0-0
22:00
Radcliffe Borough
1-1
Marine
1-1
22:00
Nantwich Town
2-1
Atherton Collieries 1
1-1
22:00
Matlock Town
1-0
FC United of Manchester
0-0
22:00
Marske United
2-4
Guiseley
0-2
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức
20:00
FC Heidenheim U19
2-3
Bayern Munchen U19
0-0
19:00
Union Berlin U19
4-0
Hansa Rostock U19
2-0
19:00
Eintracht Frankfurt U19
0-2
Karlsruher SC U19
0-1
19:00
Dynamo Dresden U19
3-0
Berliner AK 07 U19
2-0
18:00
SV Meppen U19
3-2
St. Pauli U19
2-1
18:00
VfB Stuttgart U19
2-2
Hoffenheim U19
2-0
17:00
1 SV Darmstadt U19
1-2
Augsburg U19
0-2
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
16:30
Eyupspor U19
1-0
Eskisehirspor U19
0-0
16:10
Tuzlaspor U19
2-0
Afjet Afyonspor U19
0-0
16:00
Pendikspor U19
1-0
Genclerbirligi U19
0-0
16:00
Ankaragucu U19
4-0
Hatayspor U19 1
4-0
16:00
Bursaspor U19
1-2
Kasimpasa U19
1-1
16:00
Fatih Karagumruk U19
0-8
Fenerbahce U19
0-3
16:00
Alanyaspor U19
0-0
Gazisehir Gaziantep FK U19
0-0
16:00
1 Trabzonspor U19
2-1
Altinordu U19
0-1
16:00
Sivasspor U19
2-0
Konyaspor U19
1-0
16:00
Erokspor U19
1-1
Keciorengucu U19
0-0
16:00
Goztepe U19
1-0
Kayserispor U19 1
1-0
16:00
Istanbulspor U19
1-4
Galatasaray U19
1-3
16:00
Besiktas JK U19
3-2
Umraniyespor U19
2-2
Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala
02:00
Sacachispas(GUA)
3-2
Club Aurora
1-0
00:00
CSD Solola
2-0
Deportivo San Pedro
1-0
Kết quả bóng đá Giải trẻ Nam Phi
17:00
Amazulu Reserves
1-1
Royal AM Reserves
0-1
16:10
Moroka Swallows Reserves
3-0
TS Galaxy Reserves
2-0
15:00
Maritzburg United Reserves
0-2
Orlando Pirates Reserves
0-1
Kết quả bóng đá Saudi Arabia Premier League Women
00:10
Al Ahli Jeddah (W)
3-6
Al Hilal Riyadh (W)
2-4
Kết quả bóng đá Gibraltar
00:30
Manchester 62 FC
2-0
Europa Point
0-0
22:00
Glacis United
0-2
Lynx FC
0-2
Kết quả bóng đá Ả Rập Xê Út
22:00
Al-Feiha
2-0
Al Wehda Mecca
1-0
20:00
Al-Tai
0-1
Al Ittihad(KSA)
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Lebanon
20:00
Al-Ansar (LIB)
3-1
Shabab Sahel
0-0
19:15
Trables Sports Club
3-1
Al Akhaahli Alay
1-1
19:15
Tadamon Sour
4-1
Al-Safa
2-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Hồng Kông
17:00
Hong Kong U23
1-3
Southern District
1-2
14:00
Wofoo Tai Po
1-2
Eastern A.A Football Team
0-1
Kết quả bóng đá C1 Italia
23:30
Rimini
0-1
Gubbio
0-0
23:30
Recanatese
0-0
Imolese
0-0
23:30
Pontedera
2-0
Alessandria
1-0
23:30
Cesena
4-0
Robur Siena S.S.D. 1
2-0
23:30
Ancona
2-1
A.C. Reggiana 1919 1
1-1
20:30
San Donato Tavarnelle
1-1
Vis Pesaro
1-0
20:30
US Fiorenzuola
0-1
Olbia
0-0
20:30
ACD Virtus Entella
2-0
Fermana
0-0
20:30
Carrarese
1-0
Montevarchi 1
0-0
20:30
Sassari Torres
1-1
Lucchese 1
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Pernambucano Brazil
02:00
Reet
1-0
Porto PE
0-0
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
20:00
Kickers Emden
1-1
SSV Jeddeloh
0-0
20:00
Holstein Kiel II
2-1
BSV Rehden
0-0
20:00
Wuppertaler
5-1
Bocholt FC
3-0
20:00
Schalke 04 (Youth)
4-1
SV Rodinghausen
4-0
20:00
Duren
2-0
SV Straelen
1-0
20:00
1 Fortuna Dusseldorf (Youth)
1-3
Monchengladbach AM.
1-2
20:00
Hamburger SV (Youth)
3-2
Eintracht Norderstedt
0-0
20:00
Rot-Weiss Oberhausen
5-0
Koln Am
3-0
20:00
Fortuna Koln
6-0
Wattenscheid 09 1
2-0
20:00
1 FC Kaan-Marienborn
3-0
SV Lippstadt
0-0
19:00
Berliner AK 07
0-2
Berliner FC Dynamo
0-0
19:00
SV Babelsberg 03
1-0
Hertha BSC Berlin Youth
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Mali
22:45
USC Kita
1-1
Yeelen
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bỉ
02:00
Lierse
1-0
Beerschot Wilrijk
1-0
22:00
Jeunesse Molenbeek
3-1
Standard Liege II
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Bỉ
01:00
Oud Heverlee Leuven (w)
6-1
KAA Gent Ladies (w)
2-0
22:15
Club Brugge (w)
1-0
Zulte Waregem VV (w)
1-0
21:30
Eendracht Aalst (w)
0-2
White Star Bruxelles (w)
0-0
19:30
1 Standard Liege (w)
1-2
Anderlecht (w)
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Anh
22:00
Exeter City
1-2
Charlton Athletic
1-2
22:00
Bolton Wanderers
1-0
Cheltenham Town
0-0
22:00
Cambridge United
1-1
Ipswich Town
1-0
22:00
1 Fleetwood Town
2-3
Burton Albion
0-0
22:00
Bristol Rovers
0-2
Milton Keynes Dons
0-1
22:00
Sheffield Wednesday
1-0
Plymouth Argyle
1-0
22:00
Forest Green Rovers
0-2
Peterborough United
0-0
22:00
1 Accrington Stanley
0-3
Lincoln City
0-1
22:00
Oxford United
0-1
Shrewsbury Town
0-0
22:00
Derby County
5-0
Morecambe
1-0
22:00
Port Vale
0-3
Wycombe Wanderers
0-1
22:00
Portsmouth
1-1
Barnsley
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý
02:00
2 Barletta
2-1
USD Bitonto 1
1-1
20:30
Alma Juventus Fano
2-0
SSD Porto D’Ascoli
1-0
20:30
Legnano
2-0
Castanese
1-0
20:30
Ravenna
1-0
A.C. Crema 1908