Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh linhtruongxanhtravel.com/ nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, linhtruongxanhtravel.com/ luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Hôm nay
Ngày mai
07/02
08/02
09/02
10/02
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
21:00
Nottingham Forest
?-?
Leeds United
23:30
Tottenham Hotspur
?-?
Manchester City
Lịch bóng đá Ligue 1
19:00
Clermont
?-?
Monaco
21:00
AJ Auxerre
?-?
Reims
21:00
Strasbourg
?-?
Montpellier
21:00
Lorient
?-?
Angers
21:00
Ajaccio
?-?
Nantes
23:05
Stade Brestois
?-?
Lens
02:45
Marseille
?-?
Nice
Lịch bóng đá La Liga
20:00
Mallorca
?-?
Real Madrid
22:15
Girona
?-?
Valencia
00:30
Sociedad
?-?
Valladolid
03:00
Barcelona
?-?
Sevilla
Lịch bóng đá Serie A
18:30
Spezia
?-?
Napoli
21:00
Torino
?-?
Udinese
00:00
Fiorentina
?-?
Bologna
02:45
Inter Milan
?-?
AC Milan
Lịch bóng đá Bundesliga
21:30
VfB Stuttgart
?-?
Werder Bremen
23:30
VfL Wolfsburg
?-?
Bayern Munchen
Lịch bóng đá V-League
19:15
Viettel FC
?-?
Hà Nội FC
Lịch bóng đá Thái Lan
17:30
Nakhon Ratchasima
?-?
Bangkok United FC
18:00
Chonburi Shark FC
?-?
Lamphun Warrior
18:00
Ratchaburi FC
?-?
Nong Bua Lamphu
19:00
Lampang FC
?-?
Khonkaen United
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
15:00
Vejle
?-?
Dynamo Kyiv
15:00
Volga Ulyanovsk
?-?
Khimki
17:00
Admira Praha
?-?
Banik Most-Sous
17:00
Otrokovice
?-?
MSK Puchov
17:00
FK Rudar Pljevlja
?-?
Karlovac
17:00
Zaglebie Lubin
?-?
Chrobry Glogow
18:00
Dziugas Telsiai
?-?
Nevezis Kedainiai
18:30
Pirin Blagoevgrad
?-?
CSKA Sofia
19:00
Lechia Gdansk
?-?
Chojniczanka Chojnice
19:00
Kaposvar
?-?
Paksi B
20:00
FC 1906 Erlensee
?-?
SG Barockstadt
20:00
FSV Frankfurt
?-?
Eintracht Frankfurt (Youth)
20:00
FC Blau Weiss Linz
?-?
Kolos Kovalyovka
20:00
Rheindorf Altach
?-?
FV Illertissen
20:30
Lokomotiv Moscow
?-?
Urartu
21:00
Victoria Rosport
?-?
FC Schifflange 95
21:00
US Rumelange
?-?
UN Kaerjeng 97
21:00
CS Petange
?-?
Racing Union Luxemburg
21:00
Volga Ulyanovsk
?-?
OTMK Olmaliq
21:00
FK Prva Iskra Baric
?-?
Rudar Prijedor
21:00
WSG Swarovski Tirol
?-?
FC Flora Tallinn
21:00
Terek Grozny
?-?
Khimki
21:00
Vittsjo GIK (w)
?-?
Trelleborgs FF (w)
21:00
Progres Niedercorn
?-?
Eintracht Trier
21:30
Rosenborg
?-?
Levanger FK
22:00
Hammarby (w)
?-?
Valerenga (w)
22:00
Hostert
?-?
Bettembourg
00:00
New England Revolution
?-?
Philadelphia Union
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
22:30
Sporting Braga
?-?
FC Famalicao
22:30
GD Chaves
?-?
Maritimo
01:00
FC Porto
?-?
Vizela
03:30
Gil Vicente
?-?
FC Arouca
Lịch bóng đá Hà Lan
18:15
SC Cambuur
?-?
AFC Ajax
20:30
Go Ahead Eagles
?-?
NEC Nijmegen
20:30
Feyenoord
?-?
PSV Eindhoven
22:45
Groningen
?-?
FC Twente Enschede
Lịch bóng đá Mexico
01:00
Pumas U.N.A.M.
?-?
Atlas
06:00
Chivas Guadalajara
?-?
Queretaro FC
08:10
Monterrey
?-?
Toluca
Lịch bóng đá Scotland
19:00
Saint Johnstone
?-?
Celtic FC
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
20:15
FC Sion
?-?
FC Zurich
22:30
Winterthur
?-?
Lugano
22:30
Luzern
?-?
Young Boys
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Istanbulspor
?-?
Alanyaspor
20:00
Hatayspor
?-?
Kasimpasa
22:59
Galatasaray
?-?
Trabzonspor
Lịch bóng đá Croatia
21:00
HNK Gorica
?-?
HNK Sibenik
23:30
Hajduk Split
?-?
Rijeka
Lịch bóng đá Bỉ
19:30
Royal Antwerp
?-?
Club Brugge
22:00
Mechelen
?-?
Charleroi
00:30
KAA Gent
?-?
Racing Genk
01:15
Saint Gilloise
?-?
Zulte-Waregem
Lịch bóng đá Chile
04:00
Palestino
?-?
Universidad de Chile
06:30
Cobresal
?-?
CD Copiapo S.A.
Lịch bóng đá Romania
20:30
CS Mioveni
?-?
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
02:00
CFR Cluj
?-?
FC Steaua Bucuresti
Lịch bóng đá Argentina
03:00
Independiente
?-?
CA Platense
05:15
Boca Juniors
?-?
Central Cordoba SDE
07:30
Club Atlético Unión
?-?
Instituto
07:30
Atletico Tucuman
?-?
Talleres Cordoba
07:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
?-?
Colon de Santa Fe
Lịch bóng đá UAE
20:30
Al-Dhafra
?-?
Al Ain
20:30
Ittihad Kalba
?-?
Al Wehda(UAE)
23:15
Al-Wasl
?-?
Al Bataeh
23:15
Al-Jazira(UAE)
?-?
Khor Fakkan
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Club Guabira
?-?
Bolivar
04:30
Aurora
?-?
Always Ready
06:30
Blooming
?-?
Jorge Wilstermann
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
20:15
FC Wil 1900
?-?
Bellinzona
22:30
Thun
?-?
Neuchatel Xamax
Lịch bóng đá Ba Lan
18:30
Radomiak Radom
?-?
Stal Mielec
21:00
Lech Poznan
?-?
Miedz Legnica
23:30
Pogon Szczecin
?-?
Slask Wroclaw
Lịch bóng đá Hungary
21:00
ZalaegerzsegTE
?-?
Mezokovesd Zsory
23:30
Ferencvarosi TC
?-?
Ujpesti
Lịch bóng đá Hy Lạp
22:00
Panathinaikos
?-?
Lamia
22:30
Atromitos Athens
?-?
AEK Athens
01:00
Panaitolikos Agrinio
?-?
Asteras Tripolis
01:30
PAOK Saloniki
?-?
Olympiakos Piraeus
Lịch bóng đá Ấn Độ
15:30
Sudeva Delhi
?-?
Minerva Punjab
18:00
Neroca FC
?-?
Gokulam Kerala FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
22:15
Parma
?-?
Genoa
22:15
Palermo
?-?
Reggina
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
20:00
Villarreal B
?-?
Granada CF
22:15
Andorra CF
?-?
Zaragoza
00:30
Ponferradina
?-?
Racing Santander
00:30
FC Cartagena
?-?
Levante
03:00
CD Lugo
?-?
Ibiza Eivissa
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
18:00
Penafiel
?-?
CD Mafra
21:00
Clube Desportivo Trofense
?-?
Leixoes
21:00
SL Benfica B
?-?
CD Tondela
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
19:30
St. Pauli
?-?
Hannover 96
19:30
Hansa Rostock
?-?
Hamburger SV
19:30
Magdeburg
?-?
Karlsruher SC
Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan
18:15
Roda JC
?-?
MVV Maastricht
Lịch bóng đá Peru
22:00
Sporting Cristal
?-?
Alianza Lima
Lịch bóng đá Tunisia
20:00
Chebba
?-?
ES du Sahel
20:00
Etoile Metlaoui
?-?
Olympique de Beja
20:00
ES Hamam-Sousse
?-?
Sifakesi
20:00
U.S.Monastir
?-?
US Ben Guerdane
20:00
US Tataouine
?-?
Esperance Sportive de Tunis
20:00
AS Slimane
?-?
CO Sidi Bouzid
20:00
C.A.Bizertin
?-?
Stade tunisien
20:00
Club Africain
?-?
Rejiche
Lịch bóng đá Qatar
20:35
Al Markhiya
?-?
Qatar SC
22:59
Al Shamal
?-?
Al-Sailiya
Lịch bóng đá Paraguay
05:00
Sportivo Luqueno
?-?
General Caballero LJM
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
19:00
Oldenburg
?-?
TSV 1860 Munchen
20:00
Rot-Weiss Essen
?-?
MSV Duisburg
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
03:15
Deportivo Cali
?-?
Deportiva Once Caldas
05:30
Atletico Bucaramanga
?-?
Atletico Junior Barranquilla
07:45
Union Magdalena
?-?
Envigado FC
Lịch bóng đá Venezuela
02:00
Metropolitanos FC
?-?
Universidad Central de Venezuela
04:15
Deportivo Tachira
?-?
Estudiantes Merida FC
06:30
Academia Puerto Cabello
?-?
Deportivo Rayo Zuliano
Lịch bóng đá Serbia
20:30
FK Napredak Krusevac
?-?
Partizan Belgrade
22:30
Novi Pazar
?-?
Backa Topola
00:30
Mladost Novi Sad
?-?
Habitpharm Javor
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Manisa BB Spor
?-?
Samsunspor
20:00
Genclerbirligi
?-?
Goztepe
22:59
Sakaryaspor
?-?
Keciorengucu
Lịch bóng đá Uruguay
19:45
La Luz
?-?
Wanderers FC
04:00
Torque
?-?
Danubio FC
07:00
Nacional Montevideo
?-?
Liverpool URU
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ethiopia
19:00
Wolaita Dicha
?-?
Sidama Bunna
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Síp
16:00
Lakatamia FC (w)
?-?
Karmiotissa Chrisomilia (w)
Lịch bóng đá Kenya League Women
15:00
Kisumu All Starlets (W)
?-?
Kangemi Ladies FC (W)
16:00
Wadadia (W)
?-?
Nakuru West Queens FC (W)
18:00
Gaspo FC (W)
?-?
Thika Queens (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Albania
19:00
Tomori berat
?-?
Besa Kavaje
19:00
Apolonia Fier
?-?
KS Korabi Peshkopi
19:00
Beselidhja Lezhe
?-?
Turbina Cerrik
19:00
Burreli
?-?
Lushnja KS
Lịch bóng đá Tanzania
18:00
Ihefu SC
?-?
Mbeya City
20:00
Ruvu Shooting
?-?
KMC FC
Lịch bóng đá Siêu Cúp Indonesia
15:00
Persib Bandung
?-?
PSS Sleman
18:30
Bali United
?-?
Barito Putera
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ Thổ Nhĩ Kỳ
15:00
Hatay Defnespor (W)
?-?
Bagcilar Evrenspor (W)
15:00
Yabancilar (w)
?-?
Horozkent SK (W)
16:00
Gaziantep Asya Spor (W)
?-?
Nuh Spor (W)
16:00
Kocaeli Bayan (w)
?-?
Giresun Sanayispor (W)
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Barbados
03:00
St Andrew Lions
?-?
BDF Sport Programme
05:00
Brittons Hill
?-?
UWI Blackbirds
07:00
Ellerton FC
?-?
Weymouth Wales
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00
Nazillispor
?-?
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
20:00
Dafuji cloth MTE
?-?
Kazincbarcika
20:00
Csakvari TK
?-?
SOROKSAR
20:00
Dorogi FC
?-?
MTK Hungaria
20:00
Gyori ETO
?-?
Szombathelyi Haladas
20:00
Kozarmisleny SE
?-?
FC Ajka
20:00
MTE Mosonmagyarovar
?-?
Pecsi MFC
20:00
Nyiregyhaza
?-?
Bodajk FC Siofok
20:00
Bekescsaba
?-?
Gyirmot SE
21:00
Szeged Csanad
?-?
Szentlorinc SE
22:59
Szentlorinc SE
?-?
Szeged Csanad
Lịch bóng đá Hạng 2 Ghana
22:00
Cape Coast Ebusua Dwarfs
?-?
Swedru All Blacks
Lịch bóng đá Rwanda
20:00
Espoir FC
?-?
Bugesera
20:00
Musanze FC
?-?
Etincelles
20:00
Rayon Sports FC
?-?
Kiyovu FC
20:00
Marines FC
?-?
Rwamagana City
Lịch bóng đá Antigua Barbuda
03:00
All Saints Utd FC
?-?
Swetes FC
05:00
SAP FC
?-?
Ottos Rangers FC
07:00
FC Aston Villa
?-?
Old Road FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
17:00
EdirnesporGenclik
?-?
Karaman Belediyesi Spor
17:00
Musspor
?-?
Yldrm Belediyesispor
17:00
Aksarayspor
?-?
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
18:00
Kusadasispor
?-?
Eynesil
18:00
Dai Lin Jissbon
?-?
Yomraspor
18:00
Ofspor
?-?
Elazig Belediyespor
18:00
Elazigspor
?-?
Agri 1970 Spor
18:00
Celspor
?-?
Yeni Orduspor
18:00
Yeni Altindag BS
?-?
Eskisehirspor
18:00
Kutahyaspor
?-?
Catalca Spor
18:00
Nevsehirspor Genclik
?-?
Yeni Amasya Spor
18:00
Anadolu Selcukluspor
?-?
Kelkit Belediye Hurriyet
18:00
Fatsa Belediyespor
?-?
Bergama Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
?-?
Halide Edip Adivarspor
18:00
Kepez Belediyespor
?-?
Sapanca Genclikspor
18:00
Nigde Belediyespor
?-?
Cankaya FK
18:00
Bayrampasa
?-?
Kestel
18:00
Tepecik Bld
?-?
Osmaniyespor
18:00
Gumushanespor
?-?
Bulvarspor
18:00
76 Igdir Belediye spor
?-?
Darica Genclerbirligi
18:00
Karaman Belediyespor
?-?
Kahramanmarasspor
18:00
Akhisar Bld.Geng
?-?
Efeler 09
18:00
Arguvan
?-?
Erbaaspor S
18:00
Turk Metal Kirikkale
?-?
Ergene Velimese
Lịch bóng đá SPB Brazil
19:45
Itupiranga
?-?
Tuna Luso
20:00
Tapajos
?-?
Cameta EC
20:00
Castanhal PA
?-?
Ag. Maraba
20:00
Sao Francisco FC/PA
?-?
Caete FC
03:00
Remo Belem (PA)
?-?
Independente PA
Lịch bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Gaborone United
?-?
Security Systems FC
Lịch bóng đá Portugal Liga 3
18:00
Sanjoanense
?-?
Vilaverdense
19:00
Oliveira Hospital
?-?
Vitoria Setubal
22:00
Sporting CP B
?-?
CF Os Belenenses
00:00
FC Caldas
?-?
Academica Coimbra
02:00
Uniao Leiria
?-?
Amora FC
Lịch bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
BS Dynamic
?-?
Magara Young Boys
Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional
18:00
FC Ferreiras
?-?
Rabo Peixe
22:00
Mortagua
?-?
Uniao Da Serra
22:00
Marinhense
?-?
Alcains
22:00
Merelinense
?-?
Brito SC
22:00
FC Alpendorada
?-?
AD Castro Daire
22:00
Juventude de Evora
?-?
Praiense
22:00
Amarante
?-?
Pevidem SC
22:00
Benfica C.Branco
?-?
Pero pinheiro
22:00
Atletico Clube Purtugal
?-?
Olhanense SC
22:00
Salgueiros
?-?
Maritimo B
22:00
Dezembro
?-?
Sertanense FC
22:00
Esp. Lagos
?-?
Imortal
22:00
Valadares Gaia FC
?-?
Leca
22:00
Camacha
?-?
Machico
22:00
FC Serpa
?-?
Oriental Dragon
22:00
Moncao
?-?
Vianense
22:00
UD Santarem
?-?
Coruchense
22:00
Lusitano Evora
?-?
Vasco da Gama(POR)
22:00
Vilar de Perdizes
?-?
Marr Tino
22:00
GD Braganca
?-?
Dumiense
22:00
Arronches e Benfica
?-?
Sintrense
22:00
SC Angrense
?-?
Fabril Barreiro
22:00
Pedras Salgadas
?-?
Maria da Fonte
22:00
GD Resende
?-?
Lusitania
22:00
Tirsense
?-?
Vila Mea
22:00
Rebordosa
?-?
Beira Mar
22:00
Rio Maior
?-?
Loures
22:00
Gondomar
?-?
Guarda Desportiva
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Paulista
21:00
Ituano SP
?-?
Ah so Santa SP
02:00
Santo Andre
?-?
Sao Paulo
04:30
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Botafogo SP
06:30
Portuguesa Desportos
?-?
Inter de Limeira
Lịch bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh
19:00
Manchester United (w)
?-?
Everton FC (w)
19:30
Tottenham Hotspur (w)
?-?
Chelsea FC (w)
21:00
Liverpool (w)
?-?
Reading (w)
01:45
West Ham United (w)
?-?
Arsenal (w)
Lịch bóng đá Vô địch Rio de Janeiro
01:30
Bangu
?-?
Madureira
02:00
Boavista S.C.
?-?
Botafogo RJ
04:00
Fluminense RJ
?-?
Audax Rio RJ
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
13:10
Sydney United
?-?
Marconi Stallions
13:10
Blacktown City Demons
?-?
Manly United
14:00
Sydney FC (Youth)
?-?
Mt Druitt Town Rangers FC
Lịch bóng đá Nữ Columbia
04:00
Cortulua (w)
?-?
America de Cali (w)
06:00
Junior (w)
?-?
Deportes Tolima (w)
06:00
Deportivo Cali (w)
?-?
CD Real Santander (w)
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
20:30
Warnant
?-?
Entente Acren-Lessines
21:00
KLSK Londerzeel
?-?
RC Lebbeke
Lịch bóng đá U20 NSW
15:00
Sydney United 58 U20
?-?
Marconi Stallions U20
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
20:00
Hibernians FC
?-?
Balzan FC
21:00
Valletta FC
?-?
Birkirkara FC
22:15
Marsaxlokk FC
?-?
Zebbug Rangers
Lịch bóng đá Siêu Cúp Kenya
19:00
Bidco United
?-?
Kenya Police FC
19:00
Nzoia United
?-?
AFC Leopards
19:00
Vihiga Bullets
?-?
Ulinzi Stars Nakuru
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Puebla (w)
?-?
Club Necaxa (w)
10:10
Tijuana (w)
?-?
Mazatlan FC (w)
Lịch bóng đá Paulista C Brazil
20:00
CA Votuporanguense SP
?-?
Itapirense/SP
Lịch bóng đá Mexico U20
22:00
Chivas Guadalajara U20
?-?
Queretaro U20
22:00
Monterrey U20
?-?
Deportivo Toluca Mexiquense U20
22:00
Pumas U20
?-?
Atlas U20
Lịch bóng đá Brazil Supercopa Women
20:30
Flamengo/RJ (w)
?-?
Ceara (w)
20:30
SC Corinthians Paulista (w)
?-?
Atletico Mineiro (w)
Lịch bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil
02:00
Cacerense
?-?
OperArio MT
03:00
Uniao Rondonopolis MT
?-?
Mixto EC
04:30
Nova Mutum EC
?-?
Academia Futebol
Lịch bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:30
Horizonte CE
?-?
Pacatuba
03:00
Crato
?-?
Icasa CE
Lịch bóng đá Oman
20:15
Bahla
?-?
al bashaer
20:30
Al Ittehad Salalah
?-?
Al-Suwaiq
22:45
Sohar Club
?-?
Al Rustaq
Lịch bóng đá Hạng C Israel
01:00
Hapoel Ironi Arraba
?-?
Ahi Acre
Lịch bóng đá Italy Serie B Women
17:00
Napoli (w)
?-?
ACF Clarentia Trento (w)
20:30
Sassari Torres (W)
?-?
AGSM Verona (w)
20:30
San Marino College (w)
?-?
SSD ACF Calcio Arezzo (W)
20:30
Cesena (W)
?-?
Cittadella (W)
20:30
Tavagnacco (w)
?-?
Genoa (W)
20:30
Chievo (W)
?-?
Apulia Trani (w)
20:30
Brescia (w)
?-?
Lazio (w)
Lịch bóng đá Vô địch Quốc gia Togo
22:00
Entente 2
?-?
ASC Kara
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Great Olympics
?-?
Ghana Dream FC
22:00
Berekum Chelsea
?-?
Bechem United
22:00
Aduana Stars
?-?
Nsoatreman FC
22:00
Legon Cities FC
?-?
King Faisal
22:00
Medeama SC
?-?
Samartex
22:00
Bibiani Gold Stars
?-?
Karela United FC
01:00
Real Tamale United
?-?
Accra Hearts of Oak
Lịch bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất
20:30
Al-Nasr(KSA) U21
?-?
Ajman Club U21
20:30
Dibba Al Hisn U21
?-?
Shabab Dubai U21
20:30
Al-Sharjah U21
?-?
Baniyas SC Reserves
Lịch bóng đá Trẻ Israel
21:00
Hapoel Jerusalem Malka U19
?-?
Hapoel Petach Tikva U19
Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria
21:00
Enyimba
?-?
El Kanemi Warriors
22:00
Shooting Stars SC
?-?
Nasarawa United
22:00
Akwa United
?-?
Remo Stars
22:00
Wikki Tourist
?-?
Enugu Rangers International
22:00
Plateau United
?-?
Kwara United
22:00
Doma United
?-?
Rivers United
22:00
Sunshine Stars FC
?-?
Bayelsa United
22:00
Niger Tornadoes FC
?-?
Lobi Stars
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
04:00
CD Achuapa
?-?
Xelaju MC
04:30
Coban Imperial
?-?
Guastatoya
06:00
Deportivo Xinabajul
?-?
CD Puerto de Iztapa
Lịch bóng đá Mauritanie
00:00
F.C. Nouadhibou
?-?
ASC Gendrim
02:40
Chemal FC
?-?
ASC Tevragh Zeine
Lịch bóng đá Morocco League Women
19:00
Raja Casablanca (W)
?-?
CR Ain Harrouda (w)
20:00
ASDCT (W)
?-?
AA Taroudant (W)
Lịch bóng đá cúp u21 liên đoàn anh
20:00
Bristol City U21
?-?
Everton U21
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
00:00
Municipal Turrialba
?-?
AD Cariari Pococi
02:00
Quepos Cambute FC
?-?
AD Carmelita
03:30
Limon FC
?-?
San Jose Costa Rica
Lịch bóng đá ICE WC
21:00
Keflavik (w)
?-?
Tindastoll Neisti (w)
02:15
Trottur Reykjavik (w)
?-?
Valur (w)
Lịch bóng đá Vô địch Paraibano Brazil
03:00
Nacional de Patos PB
?-?
Sousa PB
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
18:00
Eldense
?-?
Baleares
18:00
CF La Nucia
?-?
Castellon
18:00
AD Ceuta
?-?
Fuenlabrada
18:00
Cultural Leonesa
?-?
Racing de Ferrol
18:00
Real Madrid Castilla
?-?
AD Alcorcon
18:00
Unionistas de Salamanca
?-?
Cordoba
18:00
SD Amorebieta
?-?
Sabadell
22:00
UD Logrones
?-?
CD Alcoyano
22:59
Gimnastic Tarragona
?-?
Athletic Bilbao B
22:59
Celta vigo b
?-?
Pontevedra
00:00
Numancia
?-?
Calahorra
00:00
AD Ceuta
?-?
Fuenlabrada
00:00
Deportivo La Coruna
?-?
Merida AD
00:00
CF Internacional De Madrid
?-?
Algeciras
00:00
Osasuna B
?-?
SD Logrones
00:00
UD San Sebastian Reyes
?-?
C.D. San Fernando Isleno
00:00
Badajoz
?-?
CF Rayo Majadahonda
00:00
Cultural Leonesa
?-?
Racing de Ferrol
00:00
Real Balompedica Linense
?-?
CD Linares Deportivo
00:00
Real Madrid Castilla
?-?
AD Alcorcon
00:00
UD San Sebastian Reyes
?-?
C.D. San Fernando Isleno
00:00
Unionistas de Salamanca
?-?
Cordoba
00:00
Badajoz
?-?
CF Rayo Majadahonda
00:00
Celta vigo b
?-?
Pontevedra
Lịch bóng đá Hạng C Greece
20:00
Thermaikos Thermis
?-?
Apollon Paralimniou
20:00
Pandramaikos
?-?
Aris Avatou
20:00
Panelefsiniakos
?-?
AO Chalkida
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
17:30
CU Collado Villalba
?-?
Real Aranjuez CF
17:30
Molinense
?-?
Aguilas CF
17:30
Portugalete
?-?
Cultural de Durango
17:30
Torrejon CF
?-?
Rayo Vallecano B
17:30
Calahorra B
?-?
Racing Rioja B
17:30
CD Roda
?-?
Orihuela CF
17:30
CD Canillas
?-?
Flat Earth FC
18:00
UC Ceares
?-?
Real Titanico Laviana
18:00
CE Europa
?-?
UE Tona
18:00
Valdesoto
?-?
CD Covadonga
18:00
Girona B
?-?
Fundacio Esportiva Grama
18:00
LHospitalet
?-?
UE Rapitenca
18:00
CF Pozuelo Alarcon
?-?
Getafe B
18:00
CD Cayon
?-?
AD Siete Villas
18:00
CF Montanesa
?-?
Pobla De Mafumet CF
18:00
CD Varea
?-?
Pena Balsamaiso CF
18:00
CF Talavera B
?-?
Toledo
18:00
Olivenza FC
?-?
CD Miajadas
18:00
EG El Palmar
?-?
Muleno CF
18:00
Atletico Pueblonuevo
?-?
Ted Contois Feng
18:00
Barbastro
?-?
CD Utrillas
18:00
SP Villafranca
?-?
CD Calamonte
18:00
CP Villarrobledo
?-?
CD Torrijos
18:00
Sant Andreu
?-?
UE Sants
18:00
Ursaria
?-?
Las Rozas
18:00
Racing Villalbes
?-?
Viveiro CF
18:00
Aviles Stadium CF
?-?
L Entregu CF
18:00
Portmany
?-?
CD Binissalem
18:00
San Jodie
?-?
SE Penya Independent
18:00
Racing Murcia
?-?
Caravaca CF
18:00
CD Cuarte Industrial
?-?
CF Calamocha
18:00
UD Levante B
?-?
Gandia
18:00
CD La Virgen Del Camino
?-?
Numancia B
18:00
Atletico Malagueno
?-?
Arenas Armilla
18:00
SD Ejea
?-?
Tamar Ritter
18:00
SD San Ignacio
?-?
CD Touring
18:00
Motril
?-?
CD El Palo
18:00
Atletico Espeleno
?-?
Ayamonte CF
18:00
Mostoles
?-?
CF Trival Valderas
18:00
CD Mirandes B
?-?
Atletico Tordesillas
18:00
Tenerife B
?-?
Villa Santa Brigida
18:00
CD Llanes
?-?
Sporting de Gijon B
18:15
CD Binefar
?-?
CD La Almunia
18:15
CD Azuaga
?-?
CF Trujillo
18:30
FC Vilafranca
?-?
UE Castelldefels
18:30
CD Huracan Melilla
?-?
Torredonjimeno
18:30
CyDL Jupiter Leones
?-?
CF Salmantino
18:30
UC La Estrella
?-?
Moralo CP
18:30
UD Marbella
?-?
Maracena
19:30
Marino
?-?
Lanzarote
19:30
CD La Cuadra
?-?
CD Mensajero
21:30
SD Huesca II
?-?
AD Almudevar
21:45
UD Llanera
?-?
Caudal
22:00
Cordoba B
?-?
Coria CF
22:00
CP Montehermoso
?-?
Jerez
22:00
CD Carinena
?-?
CF Illueca
22:00
UCD Burlades
?-?
CD Cantolagua
22:00
CD Caspe
?-?
CA Monzon
22:15
UD Santa Marta
?-?
Atletico Astorga
22:30
Palencia
?-?
Ponferradina B
22:30
Real Avila CF
?-?
Unami CP
22:30
Alcantarilla
?-?
Ciudad de Murcia
22:30
CD Bullense
?-?
Murcia B
22:30
Quintanar Del Rey
?-?
Manchego Ciudad
22:30
Puente Genil
?-?
Sevilla C
22:30
Lorca Deportiva FC
?-?
CD Cieza
22:30
CF Platges De Calvia
?-?
CF Soller
22:30
Almazan
?-?
Arandina
22:30
At. Pulpileno
?-?
La Union CF
22:30
CD Colunga
?-?
CD Praviano
22:30
CA Bembibre
?-?
CD Becerril
22:30
Pena Sport
?-?
Pamplona
22:30
Bollullos CF
?-?
CD Rota
22:30
AD Llerenense
?-?
Arroyo Club Polideportivo
22:30
Castellon B
?-?
Villarreal C
22:30
Luarca CF
?-?
CD Lealtad
22:30
CD Tuilla
?-?
Condal CF
22:59
CF Alondras
?-?
Arosa SC
22:59
CD Paracuellos Antamira
?-?
CD Galapagar
22:59
Castro
?-?
SD Torina
22:59
CD Naval
?-?
SD Gama
22:59
CD Pozoblanco
?-?
Lucena CF
22:59
Vianes
?-?
CDFC La Calzada
22:59
CD Choco
?-?
Atletico Arteixo
22:59
Tomelloso
?-?
CS Puertollano
22:59
RSC International
?-?
RSD Alcala Henares
22:59
Paiosaco
?-?
CSD Arzua
22:59
Xerez Deportivo
?-?
CD Gerena
22:59
Club Deportivo Tropezon
?-?
SD Textil Escudo
22:59
UD Somozas
?-?
Gran Pena
22:59
CF Vimenor
?-?
CD Guarnizo
22:59
Real Jaen CF
?-?
Atletico Porcuna CF
22:59
UD Ourense
?-?
Silva SD
22:59
CA Antoniano
?-?
AD Cartaya
22:59
Naxara
?-?
CD Anguiano
22:59
CF Badalona B
?-?
CP San Cristobal
22:59
Oyonesa Tudelano
?-?
CD Berceo
22:59
CD Azuqueca
?-?
La Solana
23:15
CD Barco
?-?
Rapido de Bouzas
23:15
UE Vilassar de Mar
?-?
CF Peralada
00:00
Almeria B
?-?
CD Torreperogil
00:00
Huetor Tajar
?-?
CD Huetor Vega
01:00
Azkoyen
?-?
Alesves
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
16:00
Fatih Vatan Spor (w)
?-?
KDZ Ereglispor (w)
16:00
Besiktas (w)
?-?
Hatayspor (nữ)
16:00
Atasehir Belediyesi (w)
?-?
Fenerbahce SK (W)
16:00
Konak BEL. (w)
?-?
Trabzonspor (w)
18:30
Dudulluspor (W)
?-?
Fatih Karagumruk (W)
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
13:10
Bonnyrigg White Eagles
?-?
Dulwich Hill SC
Lịch bóng đá Cúp Phát triển Quốc tế
14:30
Kazakhstan U17
?-?
Russia U16
19:50
Russia U17
?-?
Tajikistan U17
22:10
Belarus U16
?-?
Iran U17
01:00
Belarus U17
?-?
Uzbekistan U17
Lịch bóng đá Liberia First Division
22:59
Nimba United
?-?
Heaven Eleven
00:00
BEA Mountain FC
?-?
Watanga FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
17:00
Mallorca B
?-?
Atletico Saguntino
17:30
Real Zaragoza B
?-?
Teruel
18:00
Atletico Mancha real
?-?
Juventud Torremolinos CF
18:00
Real Aviles
?-?
Bergantinos CF
18:00
UCAM Murcia
?-?
Velez CF
18:00
CD Arenteiro
?-?
Gimnastica Torrelavega
18:00
CE Manresa
?-?
Formentera
18:00
Hercules
?-?
AE Prat
18:00
CD Guadalajara
?-?
Cerdanyola del Valles
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
?-?
CF Badalona
18:00
Suokuaili Moss
?-?
Alcorcon B
18:00
Lleida
?-?
Valencia CF Mestalla
18:00
AD Union Adarve
?-?
CD Montijo
18:00
Villanovense
?-?
CD Atletico Paso
18:00
CD Estebona
?-?
Don Benito
18:00
UD Logrones B
?-?
Real Sociedad C
18:00
Terrassa
?-?
SCR Pena Deportiva
18:00
Utebo FC
?-?
CD Tudelano
18:00
Cadiz B
?-?
FC Cartagena B
18:00
Atletico de Madrid B
?-?
CD Coria
18:00
Cacereno
?-?
UD Melilla
18:30
Alaves B
?-?
Brea
18:30
Atletico Sanluqueno
?-?
Mar Menor
19:00
Real Betis B
?-?
Recreativo Huelva
22:15
Racing B
?-?
Zamora CF
22:15
CD San Roque de Lepe
?-?
Sevilla Atletico
22:30
Alfaro
?-?
Sestao
22:30
UE Olot
?-?
CD Ebro
22:59
UD Alzira
?-?
RCD Espanyol B
22:59
Arenas Club de Getxo
?-?
Rio Sports
22:59
SD Gernika
?-?
CD Arnedo
22:59
Yeclano Deportivo
?-?
Xerez Deportivo FC
22:59
SD Tarazona
?-?
CD Izarra
22:59
Antequera CF
?-?
Granada CF B
22:59
Marino luanco
?-?
Union Langreo
22:59
CD Cristo Atletico
?-?
coruxo FC
22:59
G. Segoviana
?-?
Leganes B
22:59
Ejido
?-?
CD Utrera
00:00
G. Segoviana
?-?
Leganes B
00:00
CD Guadalajara
?-?
CF Talavera de la Reina
00:00
Suokuaili Moss
?-?
Alcorcon B
00:00
AD Union Adarve
?-?
CD Montijo
00:00
Villanovense
?-?
CD Atletico Paso
00:00
Atletico de Madrid B
?-?
CD Coria
00:00
Villanovense
?-?
CD Atletico Paso
00:00
Cacereno
?-?
UD Melilla
00:00
CD Estebona
?-?
Don Benito
00:00
SD Laredo
?-?
CD Guijuelo
00:00
CD Diocesano
?-?
CD Artistico Navalcarnero
00:00
G. Segoviana
?-?
Leganes B
00:00
CD Guadalajara
?-?
CF Talavera de la Reina
00:00
Suokuaili Moss
?-?
Alcorcon B
00:00
AD Union Adarve
?-?
CD Montijo
00:00
Atletico de Madrid B
?-?
CD Coria
00:00
Cacereno
?-?
UD Melilla
00:00
CD Diocesano
?-?
CD Artistico Navalcarnero
01:00
Compostela
?-?
Ourense CF
Lịch bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
Ermis Aradippou
?-?
Dignis Yepsonas
19:30
Olympiada Lympion
?-?
Anagennisi FC Deryneia
Lịch bóng đá Honduras
04:30
Honduras Progreso
?-?
Real Espana
04:30
Marathon
?-?
CD Victoria
05:00
Olancho FC
?-?
Lobos UPNFM
Lịch bóng đá Paulista B Brazil
01:00
Ponte Preta
?-?
Juventus SP
Lịch bóng đá U19 Pháp
16:00
Ajaccio U19
?-?
Toulouse U19
17:00
Cannes AS U19
?-?
Saint Etienne U19
18:00
Troyes U19
?-?
Bourg Peronnas U19
18:00
Avranches U19
?-?
SPA Merignacais U19
20:00
Montpellier U19
?-?
Blagnac U19
20:30
Angers SCO U19
?-?
Guingamp U19
20:30
AC Bobigny U19
?-?
StrasbourgU19
20:30
Valenciennes US U19
?-?
Amiens U19
20:30
Niort U19
?-?
Bordeaux U19
20:30
Lyon U19
?-?
Metz U19
20:30
Dunkerque U19
?-?
Orleans US 45 U19
20:30
Bastia U19
?-?
Nice U19
20:30
Caen U19
?-?
Lille U19
20:30
USSA Vertou (U19)
?-?
Lorient U19
20:30
Colomiers U19
?-?
Air Bel U19
20:30
Monaco U19
?-?
Marseille U19
Lịch bóng đá PakistanYajia
02:30
Operario/AM
?-?
Manaus (AM)
Lịch bóng đá U19 Hy Lạp
18:00
PAOK Saloniki U19
?-?
Olympiakos Piraeus U19
20:00
Levadiakos U19
?-?
Volos Nps U19
Lịch bóng đá Mùa đông Estonia
17:00
Tabasalu Charma
?-?
JK Tallinna Kalev II
19:00
Tartu JK Maag Tammeka B
?-?
Nomme JK Kalju II
21:00
FC Nomme United
?-?
Kohtla Jarve JK Jarve
00:30
Elva
?-?
Trans Narva
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
19:00
Zira FK
?-?
FK Gilan Gabala
21:30
FC Neftci Baku
?-?
Standard Sumgayit
Lịch bóng đá Vô địch Tocantinense Brazil
02:00
Capital TO
?-?
Peng Javier
02:00
Bela Vista TO
?-?
Uniao Atletica Carmolandense/TO
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho
02:00
Caxias RS
?-?
Esportivo RS
04:30
Ypiranga(RS)
?-?
Juventude
05:00
Avenida RS
?-?
Sao Luiz(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
?-?
Brasil de Pelotas
06:30
Novo Hamburgo RS
?-?
Internacional RS
Lịch bóng đá Hạng 3 Hong Kong
17:30
Lung Moon FC
?-?
Lansbury FC
Lịch bóng đá Đông Bắc Brazil
02:00
CS Sergipe
?-?
Alagoinhas Atletico BA
02:00
Centro Sportivo Alagoano
?-?
Vitoria BA
04:00
Campinense
?-?
Sport Club do Recife
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
20:30
TS Galaxy
?-?
Kaizer Chiefs
Lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập
19:45
El Daklyeh
?-?
Aswan
19:45
Ghazl El Mahallah
?-?
Haras El Hedoud
00:00
Al-Ittihad Alexandria
?-?
Ismaily
00:00
Ceramica Cleopatra FC
?-?
Enppi
Lịch bóng đá Hạng nhất Lebanese
19:15
Riyadi Abbasiya
?-?
Al-Mabarrah
19:15
Racing Beirut
?-?
Sporting Club Beirut
19:15
AL egtmaaey trablos
?-?
Nahda Barelias
Lịch bóng đá Italia Primavera
17:00
Sampdoria Youth
?-?
AS Roma U20
21:00
Bologna U20
?-?
Cesena U20
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
18:30
Naft Misan
?-?
Al Zawraa
21:00
Karbalaa
?-?
Duhok
23:30
Al-Hudod
?-?
AI Kahrabaa
Lịch bóng đá SE Brazil
01:15
America SE
?-?
Itabaiana(SE)
02:00
AD Atletica Gloriense
?-?
Falcon FC
Lịch bóng đá Vô địch U19 Đức
17:00
Werder Bremen U19
?-?
Hertha Berlin U19
17:00
FSV Mainz 05 U19
?-?
SC Freiburg U19
17:00
Nurnberg U19
?-?
Eintracht Trier U19
17:00
Holstein Kiel U19
?-?
VfL Wolfsburg U19
18:00
FC Viktoria 1889 Berlin U19
?-?
RB LeipzigU19
18:00
Ingolstadt U19
?-?
TSV 1860 Munchen U19
19:00
Reutlingen U19
?-?
SpVgg Unterhaching U19
19:00
Hamburger SV U19
?-?
Hannover 96 U19
Lịch bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
16:00
Kocaelispor U19
?-?
Bodrumspor U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
Suchitepequez
?-?
Nueva Concepcion
00:00
Deportivo Barberena FC
?-?
San Benito FC
00:00
Deportivo Mictlan
?-?
C.S.D. Comunicaciones B
01:00
Coatepeque
?-?
San Juan FC
04:00
Chimaltenango FC
?-?
CD Zacapa
Lịch bóng đá Giải trẻ Nam Phi
15:00
Richards Bay FC Reserves
?-?
Mamelodi Sundowns Reserves
16:00
Cape Town City FC Reserves
?-?
Sekhukhune United Reserves
17:00
Golden Arrows Reserves
?-?
Kaizer Chiefs Reserves
Lịch bóng đá Hạng nhất Hồng Kông
14:30
North District FC
?-?
Dreams Metro Gallery
14:30
Kwai Tsing District FA
?-?
Wong Tai Sin
14:30
Yuen Long FC
?-?
Central Western District RSA
14:30
South China AA
?-?
Wing Yee FT
14:30
Happy Valley
?-?
Shatin SA
14:30
Citizen
?-?
Eastern District SA
Lịch bóng đá Gibraltar
22:00
Lincoln Red Imps FC
?-?
St Joseph's FC
00:30
College 1975 FC
?-?
Lions Gibraltar
Lịch bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series
16:00
Olympic Kingsway SC
?-?
Perth Glory (Youth)
18:00
Inglewood United
?-?
Sorrento F.C.
Lịch bóng đá Ngoại hạng Lebanon
20:00
Al-Nejmeh
?-?
Al Bourj
Lịch bóng đá Ngoại hạng Hồng Kông
14:00
Biu Chun Rangers
?-?
LeeMan
15:30
Hong Kong FC
?-?
Tai Chung FC
17:00
Kitchee
?-?
Sham Shui Po
Lịch bóng đá C1 Italia
20:30
Triestina
?-?
Pro Sesto
20:30
Azy based nano Bo
?-?
Pordenone Calcio SSD
20:30
JuventusU23
?-?
Piacenza
20:30
Mantova
?-?
USD Virtus Verona
20:30
Novara
?-?
Albinoleffe
20:30
Padova
?-?
Us Pergolettese
20:30
Pro Patria
?-?
Vicenza
20:30
Pro Vercelli
?-?
Feralpisalo
20:30
Renate AC
?-?
Trento
20:30
Sangiuliano City Nova
?-?
Lecco
20:30
Viterbese
?-?
AC Monopoli
20:30
Messina
?-?
Audace Cerignola
20:30
Catanzaro
?-?
A.S Andria Bat
20:30
Pescara
?-?
Potenza
20:30
AZ Picerno ASD
?-?
Juve Stabia
20:30
Turris Neapolis
?-?
Nuova Monterosi
23:30
Foggia
?-?
Gelbison
23:30
Taranto Sport
?-?
Latina
23:30
Francavilla
?-?
Giugliano
Lịch bóng đá Vô địch Pernambucano Brazil
02:00
Central SC
?-?
Petrolina PE
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
19:00
Chemnitzer
?-?
Greifswalder FC
19:00
FSV luckenwalde
?-?
Energie Cottbus
19:00
Lichtenberg 47
?-?
Rot-Weiss Erfurt
19:30
Hannover 96 Am
?-?
VFB Lubeck
20:00
Preuben Munster
?-?
Alemannia Aachen
20:00
FC Teutonia 05
?-?
Phonix Lubeck
20:00
Bremer SV
?-?
Havelse
20:00
VfV Borussia 06 Hildesheim
?-?
ETSV Weiche Flensburg
20:00
Werder Bremen (Youth)
?-?
TuS Blau-Weiss Lohne
21:00
SV Drochtersen/Assel
?-?
St Pauli II
22:00
ZFC Meuselwitz
?-?
Germania Halberstadt
Lịch bóng đá Hạng 2 Iran
17:30
FC Vista Turbine
?-?
FC Panik Talesh
17:30
Foolad Khuzestan B
?-?
Iman Sabz FC
17:30
Sepidrood Rasht
?-?
Pas
17:30
Espad Tehran
?-?
Shahid Oraki Eslamshahr
Lịch bóng đá Andorra
17:00
Inter Club Escaldes
?-?
FC Ordino
19:30
UE Santa Coloma
?-?
Atletic Club D Escaldes
22:00
FC Santa Coloma
?-?
Penya Encarnada
00:30
UE Engordany
?-?
Sant Julia
Lịch bóng đá Vô địch Mato grosso do Sul
02:00
Operario MS
?-?
Costa Rica MS
02:00
Coxim MS
?-?
SER Chapadao/MS
02:00
Ivinhema FC (MS)
?-?
Dourados
02:00
Operario de Dourados MS
?-?
Aquidauanense
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
22:00
Club Brugge Ⅱ
?-?
Excelsior Virton
01:15
FCV Dender EH
?-?
KMSK Deinze
Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
20:00
Paganese
?-?
Atletico Uri
20:30
FC Lamezia Terme
?-?
Real Agro Aversa
20:30
Lupa Roma
?-?
Arzachena
20:30
Matera
?-?
Cavese
20:30
Real Monterotondo
?-?
Pomezia
20:30
Sona
?-?
Villa dAlme Valbrembana
20:30
Villafranca
?-?
ASD Caldiero Terme
20:30
Scandicci
?-?
Correggese Calcio
20:30
Sestri Levante
?-?
Asti
20:30
USD Casatese
?-?
US Folgore Caratese
20:30
Aglianese
?-?
Riccione
20:30
Arezzo
?-?
ASD Flaminia Civita Castellana
20:30
FC Matese
?-?
Trastevere Calcio
20:30
Acireale
?-?
ASD Sancataldese
20:30
Stresa Vergante
?-?
USD Castellanzese
20:30
Varesina Calcio
?-?
SC Caronnese
20:30
Livorno
?-?
Ghivizzano
20:30
ASD Montegiorgio
?-?
San Nicolo
20:30
Nocerina
?-?
Casarano
20:30
US Mariglianese
?-?
Vibonese
20:30
FC Vado
?-?
Fossano Calcio
20:30
US Adriese
?-?
Legnago Salus
20:30
Bagnolese
?-?
Athletic Carpi
20:30
Montespaccato
?-?
ASD Seravezza Calcio
20:30
Sambenedettese
?-?
Team Nuova Florida
20:30
COS Sarrabus Ogliastra
?-?
US Casertana 1908
20:30
Puteolana
?-?
Gladiator
20:30
ASD Alcione
?-?
Lumezzane
20:30
ACD Campodarsego
?-?
Montecchio Maggiore
20:30
ASD Termoli Calcio
?-?
Roma City
20:30
SS Nola 1925
?-?
SS Angri
20:30
Castrovillari
?-?
Catania
20:30
US Breno
?-?
Arconatese
20:30
ASD Cartigliano
?-?
AC Dolomiti Bellunesi
20:30
US Pianese
?-?
Orvietana
20:30
Vastese
?-?
Avezzano
20:30
Tivoli Calcio
?-?
AS Sorrento Calcio
20:30
Cittanova Interpiana
?-?
Trapani
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
?-?
Franciacorta
20:30
Montebelluna
?-?
US Levico Terme
20:30
Poggibonsi
?-?
Gavorrano
20:30
AC Locri
?-?
ASD Licata
20:30
Desenzano Calvina
?-?
ASD Brusaporto
20:30
Portogruaro
?-?
Cjarlins Muzane
20:30
Real Forte Querceta
?-?
Pistoiese
20:30
Afragolese 1944
?-?
FBC Gravina
20:30
ASD Canicatti
?-?
Santa Maria
20:30
Real Calepina FC
?-?
ASD Citta Di Varese
20:30
A.S.D. Torviscosa
?-?
AC Este
20:30
Gozzano
?-?
Derthona
20:30
Seregno
?-?
Ponte San Pietro
20:30
Vastogirardi
?-?
Tolentino
20:30
Ponsacco
?-?
Ssd Group Citta Di Castello
20:30
Sammaurese
?-?
ASD Fanfulla
20:30
Tau calcio
?-?
Sangiovannese
20:30
Aprilia
?-?
Palmese 1914
20:30
Clodiense
?-?
Luparense FC
20:30
ACD SantAngelo
?-?
Giana
20:30
ASD Sporting Trestina
?-?
Grosseto
20:30
Cassino
?-?
Vis Artena
21:00
FB Brindisi 1912
?-?
ASD Martina Franca
21:00
Citta di Fasano
?-?
ASD Molfetta
21:00
ASD Paterno
?-?
ASD San Luca
21:00
Ligorna
?-?
USD Pont Donnaz
21:00
Nardo
?-?
USD Lavello
21:00
Team Altamura
?-?
FC Francavilla
21:00
Citta Di S. Agata
?-?
ASD Ragusa Calcio
21:00
Vigor Senigallia
?-?
Asd Pineto Calcio
Lịch bóng đá McInerney Ford Night Series Division
16:00
Morley Windmills
?-?
Gosnells City
16:00
Murdoch University
?-?
Shamrock Rovers SC
16:00
Forrestfield United
?-?
Canning City SC
18:00
Rocking ham City
?-?
Swan United
18:00
Fremantle Spirit
?-?
Joondalup United
18:00
Western Knights
?-?
Balga SC
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
04:00
Aguila
?-?
CD FAS
04:00
Once Deportivo Ahuachapan
?-?
A.D. Isidro Metapan
04:15
CD Chalatenango
?-?
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
?-?
Santa Tecla
04:30
Atletico Marte
?-?
CD Dragon
Lịch bóng đá San Marino
21:00
AC Juvenes
?-?
SP La Fiorita
21:00
Faetano
?-?
SP Cosmos
01:00
Murata
?-?
San Giovanni
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
01:00
Oceania FC
?-?
Chivas Alamos FC
01:00
Atletico Pachuca
?-?
Deportivo Tulancingo II
05:00
San Nicolas FC
?-?
Saltillo Soccer
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00
Marcilio Dias SC
?-?
Camboriu SC
03:00
Joinville SC
?-?
Barra FC
05:00
Brusque FC
?-?
Criciuma
05:00
Atletico Catarinense
?-?
Hercilio Luz SC
Lịch bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
16:00
Hercules U19
?-?
UCAM Murcia U19
17:30
Osasuna U19
?-?
UD Logrones U19
18:00
Rayo Vallecano U19
?-?
AD Sporting Hortaleza U19
18:00
Valladolid U19
?-?
Badazous U19
18:45
Arenas Club de Getxo U19
?-?
Danok Bat U19
22:00
Elche U19
?-?
FC Cartagena U19
22:00
Alcobendas CF U19
?-?
Atletico de Madrid U19
22:00
CD 26 de Febrero U19
?-?
Cadiz U19
22:30
Malaga U19
?-?
Seneca CF U19
22:59
Real Betis U19
?-?
San Felix CF U19
00:00
Eibar U19
?-?
Tolosa CF U19
Lịch bóng đá France Division 2 Women
19:00
Grenoble Claix (w)
?-?
Montauban (w)
20:30
Marseille (w)
?-?
Nimes MG (W)
20:30
Nice W
?-?
ASPTT Albi(w)
20:30
Lens (W)
?-?
Issy-les-Moulineaux (W)
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Xứ Wales
19:45
Pen-y-Bont FC
?-?
Holywell
Lịch bóng đá Cúp QG Áo
00:00
LASK Linz
?-?
SK Austria Klagenfurt
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
21:00
Brno
?-?
FC Viktoria Plzen
21:00
Dynamo Ceske Budejovice
?-?
Slovan Liberec
21:00
Hradec Kralove
?-?
Bohemians 1905
00:00
Sparta Praha
?-?
Mlada Boleslav
Lịch bóng đá Hạng 2 Thái Lan
15:30
Watbot FC
?-?
Phitsanulok FC
15:30
Surin Khongcheemool
?-?
Khonkaen FC
15:30
Samut Prakan FC
?-?
Bankunmae FC
15:30
Khonkaen Mordindang FC
?-?
Rasi Salai United
15:30
Kasem Bundit University FC
?-?
Inter Bangkok
15:30
Phram Bangkok FC
?-?
Nonthaburi
15:30
Marines Eureka FC
?-?
Navy FC
15:30
Chiangrai Lanna
?-?
Nakhon Mae Sot United FC
18:00
Chachoengsao
?-?
Chanthaburi Province
Lịch bóng đá Miền nam nữ nước anh
21:00
London Bees (w)
?-?
Plymouth Argyle (w)
21:00
Milton Keynes Dons (w)
?-?
Billericay Town (w)
Lịch bóng đá Angola
22:00
Wiliete
?-?
Sagrada Esperanca
Lịch bóng đá Mexico Liga TDP
01:00
Montaneses FC
?-?
Deportiva Venados
05:00
Catedraticos Elite
?-?
Atletico Saltillo
Lịch bóng đá Hạng 2 Hong Kong
14:30
Kwun Tong
?-?
Flower
14:30
Tuen Mun Football Team
?-?
Sao Jose(AP)
16:30
Kowloon Cricket Club
?-?
Mutual Football Club
Lịch bóng đá Nữ Hy Lạp
20:00
PAOK Saloniki (w)
?-?
Volos 2004 (w)
20:00
Ergotelis (w)
?-?
Olympiada Imitou (W)
20:00
Elpides Karditsas (w)
?-?
Larisa (w)
20:00
OFI FC (w)
?-?
Leontikos Kifissias (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Syria
18:00
Al-Jehad
?-?
Khattab
Lịch bóng đá Panama
04:00
CA Independente
?-?
Atletico Chiriqui
06:15
Costa Del Este
?-?
CD Arabe Unido
Lịch bóng đá Giải hạng nhất Malta
17:00
Melita FC Saint Julian
?-?
Sliema Wanderers FC
20:00
Marsa
?-?
Fgura United
20:00
San Gwann
?-?
Qrendi
22:30
Mqabba FC
?-?
St. Andrews
22:30
Naxxar Lions
?-?
Zurrieq
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
16:00
Bhutan (W) U20
?-?
Nepal (w) U20
18:30
Norway U17
?-?
Poland U17
20:00
Bangladesh (w) U20
?-?
India (w) U20
22:00
Slovakia (w) U17
?-?
Iceland (w) U17
22:30
Sweden U17
?-?
Belgium U17
00:00
Portugal (w) U17
?-?
Finland (w) U17
03:00
Chile nữ
?-?
Panama (w)
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
16:45
HEBC Hamburg
?-?
Tus Dassendorf
19:00
TuS Makkabi Berlin
?-?
SC Staaken
19:00
SV Hemelingen
?-?
OSC Bremerhaven
19:00
FC Türkiye Wilhelmsburg
?-?
FC Union Tornesch
19:00
TuS Schwachhausen
?-?
TuS Komet Arsten
19:00
Leher TS
?-?
FC Oberneuland
19:30
Eilenburg
?-?
Einheit Rudolstadt
19:30
SV Westerhausen
?-?
Hallen
20:00
SV Ahlerstedt Ottendorf
?-?
TuS Bersenbruck
20:00
MSV Neuruppin
?-?
Hertha 06 Charlotten
20:00
Hertha Zehlendorf
?-?
TSG Neustrelitz
20:00
MTV Gifhorn
?-?
Eintracht Celle
20:00
TS Woltmershausen
?-?
BTS Neustadt
20:00
SC Spelle-Venhaus
?-?
Heeslinger SC
20:00
FC Schoningen08
?-?
HSC Hannover
20:00
FC Frankfurt
?-?
FC Mecklenburg Schwerin
20:00
Germania Egestorf
?-?
Lupo-Martini Wolfsburg
20:00
SC BW 94 Papenburg
?-?
Arminia Hannover
20:00
TSV Pattensen
?-?
Freie Turnerschaft Braunschweig
20:00
Rotenburger SV
?-?
VfL Oldenburg
20:00
Erndtebruck
?-?
SC Preussen Munster II
20:45
SC Union Nettetal
?-?
FSV Duisburg
21:00
Adams Sam Beek
?-?
SpVgg Vreden 1921
21:00
TSV Meerbusch
?-?
MSV Dusseldorf
21:00
Gutersloh
?-?
Delbrucker SC
21:00
ASC 09 Dortmund
?-?
Siegen Sportfreunde
21:00
DJK Teutonia St.Tonis
?-?
SpVg Schonnebeck
21:00
Union 60 Bremen
?-?
Aumund-Vegesack
21:00
SF Baumberg
?-?
TVD Velbert
21:00
1. FC Gievenbeck
?-?
TSG Sprockhovel
21:00
FC Eintracht Rheine
?-?
TuS Ennepetal
21:00
VFB Homberg
?-?
Ratingen SV
21:30
VfB Hilden
?-?
FC Kray
21:30
TuRU Dusseldorf
?-?
FC Monheim
21:30
SG Finnentrop/Bamenohl
?-?
TSV Victoria Clarholz
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
21:00
RFC de Liege
?-?
Charleroi B
21:00
Sint-Eloois-Winkel
?-?
URS Lixhe-Lanaye
21:00
Ninove
?-?
Patro Eisden
Lịch bóng đá CGD Brazil
20:30
Goiania
?-?
Atletico Clube Goianiense
02:00
Goias
?-?
Gremio Anapolis
02:00
Morrinhos FC
?-?
Anapolis FC
02:00
Aparecidense GO
?-?
katalang BA
Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional II Women
22:00
Rio Ave (W)
?-?
AD Ovarense (w)
22:00
Famalicao B (W)
?-?
Gil Vicente FC (w)
22:00
Sporting B (W)
?-?
Benfica B (W)
Lịch bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
18:00
Sporting De Huelva (w)
?-?
Atletico de Madrid (w)
18:00
Madrid CFF (w)
?-?
Real Sociedad (w)
18:00
Sevilla FC (w)
?-?
Villarreal (w)
22:00
Barcelona (w)
?-?
Real Betis (w)
Lịch bóng đá Argentina Championship Women
19:00
Platense (w)
?-?
Boca Juniors (w)
03:00
River Plate (w)
?-?
Ferro Carril Oeste (W)
Lịch bóng đá Vô địch Đức nữ
19:00
Turbine Potsdam (w)
?-?
Bayern Munchen (w)
19:00
Hoffenheim (w)
?-?
FCR 2001 Duisburg (w)
22:00
SV Meppen (w)
?-?
Eintracht Frankfurt (w)
22:00
Bayer Leverkusen (w)
?-?
Werder Bremen (w)
Lịch bóng đá Nữ Hà Lan
18:15
PSV Eindhoven (w)
?-?
Ajax Amsterdam (w)
Lịch bóng đá Vô Địch Bayern Bắc Đức
21:00
SD Croatia Berlin
?-?
SC Charlottenburg
Lịch bóng đá VĐQG Zambia
20:00
Zanaco
?-?
Prison Leopards FC
Lịch bóng đá Costa Rica Primera Division Women
02:00
Municipal Pococi (w)
?-?
AD Cofutpa (W)
05:00
CS Herediano (w)
?-?
Alajuelense (w)
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00
Leandro N Alem
?-?
Sportivo Italiano
Lịch bóng đá Ấn Độ Super League
21:00
ATK Mohun Bagan
?-?
Bengaluru
Lịch bóng đá Ngoại hạng Israel
01:15
Maccabi Bnei Raina
?-?
Hapoel Tel Aviv
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức nữ
20:00
Nurnberg (w)
?-?
Bayern Munich II (w)
20:00
Andernach (w)
?-?
SC Sand (w)
20:00
SC Freiburg II (w)
?-?
FFC Frankfurt II (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
03:00
Gimnasia Mendoza
?-?
Defensores Unidos
03:00
Almirante Brown
?-?
San Telmo
04:00
Club Atletico Guemes
?-?
Agropecuario de Carlos Casares
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bờ Biển Ngà
22:30
USC Bassam
?-?
Racing d'Abidjan
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
?-?
SOL FC Abobo
Lịch bóng đá CaP Brazil
01:30
Rio Branco PR
?-?
Foz do Iguacu PR
01:30
Independente Sao Joseense PR
?-?
Londrina PR
04:30
Atletico Paranaense
?-?
Coritiba PR
04:30
Azuriz FC
?-?
Cianorte PR
Lịch bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Cape Town All Stars
?-?
Pretoria Callies
20:30
Casric Stars
?-?
Baroka FC
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ TBN
17:00
CFF Albacete (w)
?-?
Valencia B (w)
20:00
Fundacion CD Tenerife (W)
?-?
Levante B (w)
Lịch bóng đá Nữ Italia
20:30
Inter Milan (w)
?-?
Sassuolo (w)
Lịch bóng đá Kuwait
21:55
Al-Jahra
?-?
Al-Ttadamon(KUW)
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
17:30
Ranong FC
?-?
Kasetsart FC
18:00
Nakhon Pathom FC
?-?
Customs Department FC
18:30
Chainat FC
?-?
Nakhon Si United FC
19:00
Uthai Thani Forest
?-?
Rayong FC
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Jamaica
03:00
Humble Lions
?-?
Waterhouse FC
03:00
Cavalier FC
?-?
Montego Bay Utd
03:00
Mount Pleasant FA
?-?
Dunbeholden FC
03:15
Vere United
?-?
Harbour View FC
05:30
Siti Worley Garden J
?-?
Arnett Gardens
Lịch bóng đá nữ pháp
18:45
Paris Saint Germain (w)
?-?
Le Havre (w)
Lịch bóng đá Nữ Uganda
14:00
She Corporate (w)
?-?
Makerere University (W)
14:00
Rines SS (W)
?-?
Uganda Martyrs (w)
14:10
Asubo Gafford (W)
?-?
Kampala Queens (w)
Lịch bóng đá Cúp FA nữ Anh quốc
19:00
Durham Wildcats LFC (w)
?-?
Sheffield United (w)
21:00
London City Lionesses (w)
?-?
Sunderland (w)
21:00
Southampton (w)
?-?
CrystalPalace (w)
21:00
Blackburn Rovers (w)
?-?
Bristol Academy (w)
21:00
Charlton (w)
?-?
Coventry (w)
21:00
Lewes (w)
?-?
Birmingham (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
01:30
Sao Jose MA
?-?
Iape
04:00
Moto Club Sao Luis MA
?-?
Chapadinha FC
Lịch bóng đá Ireland Leinster Senior League
18:00
Bangor Celtic
?-?
Lucan United
19:00
St. Mochtas
?-?
Home Farm FC
19:00
Bluebell United
?-?
Killester Donnycarne
Lịch bóng đá Nữ Rwanda
17:30
Apaer WFC (w)
?-?
Bugesera (w)
19:00
Inyemera WFC (w)
?-?
Freedom (w)
19:00
IPM WFC (W)
?-?
Fatima (w)
Lịch bóng đá Nicaragua
04:00
Matagalpa FC
?-?
Juventus Managua
Lịch bóng đá Nữ Cameroon
21:00
Authentic de Douala (W)
?-?
Ngadeu FFA (W)
Lịch bóng đá Brazil Brasiliense DF Division 1
20:00
Samambaia DF
?-?
SE Santa Maria
01:30
CA Taguatinga DF
?-?
Capital CF
Lịch bóng đá Hạng nhất UAE
20:15
Al-Thaid
?-?
Al Taawon
20:20
Al Arabi(UAE)
?-?
Al-Jazira Al-Hamra
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
17:00
Discobolo La Torre AC (w)
?-?
Murcia Feminas (w)
18:00
Cordoba (w)
?-?
CD Juan Grande (w)
18:00
CE Seagull (w)
?-?
CD Castellon (W)
18:00
Osasuna (w)
?-?
UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
18:00
Athletic Bilbao B (w)
?-?
Seccio Esportiva AEM (w)
18:15
UD Mos (W)
?-?
CD Oceja (w)
18:30
Aldaia (w)
?-?
San Vicente (W)
19:00
CD Fontsanta Fatjo (W)
?-?
AD Son Sardina (w)
19:30
CD Guiniguada Apolinario (W)
?-?
Orientacion Maritima (W)
20:30
Rayo Vallecano II (w)
?-?
CF Extremadura (w)
22:00
Deportivo La Coruna B (W)
?-?
Oviedo (w) II
22:00
Madrid CFF III (W)
?-?
Sport Extremadura (W)
22:30
CDE Olimpico De Madrid (w)
?-?
CFF Olympia Las Rozas (w)
22:30
UE Cornella (W)
?-?
Sant Gabriel (w)
22:59
Rayo Vallecano (w)
?-?
Fundacion Albacete (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Baiano Division
02:00
Bahia de Feira BA
?-?
EC Jacuipense
Lịch bóng đá Hạng 2 New South Wales Úc
13:00
Newcastle Jets FC (Youth)
?-?
Hearst Neville
Lịch bóng đá Costa Rica
00:00
Cartagines Deportiva SA
?-?
AD San Carlos
04:00
Guadalupe FC
?-?